Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

King'amuzi cha zuku

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Zuia Sayayi, Feb 3, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Eti jaman naskia matangazo kwenye Radio kuhusu king'amuzi cha ZUKU wanadai eti ni kizuri halafu kina channel kama 70 hv,
    kwa aliyek2mia naomba atueleze ubora wa hiki king'amuzi na jins gani kinafanya kaz JE na hicho 2nalipia kama startime? Kama kitakuwa kizuri niko mlangon kuachana na huyu mchina wa start time.!

    NATANGULIZA SHUKRAN
     
  2. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  3. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Zuku wapo safi kuliko star time au ting
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Jamani najivua magamba StarTimes,nahamia ZUKU .nimependa kifurushi cha ZUKU PREMIUM cha Tsh 40,000 ingawaje naona ZUKU kama wanatukomoa kwa bei yao kuwa kubwa kuliko Kenya na Uganda.Nimeangalia mtandao wao ukilipa 92,000 unapata ZUKU TV kit na Installation,nauliza TV kit ina vitu gani,je ni king'amuzi,dish au anntena
     
  5. K

    Kampemba Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwa Tz nzima au Dar tu maana wengine tuko Kapumpuli
     
  6. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kit yake ni king'amuzi pamoja na dish, hawatumii antena mpwa!
     
  7. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,mambo yote ni DSTV full stop....hao wengine wote ni wabangaizaji tu.Kampuni za Ving'amuzi ambazo azirushi
    ENGLISH PREMIER LEAGIE,kwangu mimi sawa sawa na zero....ni heri kuendelea kuwatch local chanel za bongo kuliko ving'amuzi fake
     
  8. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Popote pale ndani ya nchi hii unawapata ZUKU kama unalo dish hili la kawaida unalonasia chaneli hizi za local na pia umefunga lnb ya ku_band unaipata KBC1 ya kenya hapohapo ukifunga hiyo reciever ya ZUKU tayari unakuwa umewapata.
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wengine hatuna uhusiano na hiyo English premier league na wala haitusumbui.
    Hivi wewe wanakufahamu huko waliko hata ukashabikia hivyo? Afadhali ungenambia Tz premier league ningekuelewa.
     
  10. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mie nahitaji citizen tv na tv ya jk. Je maliPo kwa mwezi ni ngapi na unapata channel ngapi?
     
  11. Ignorant

    Ignorant Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nimekwenda kwa agent wao na kupewa maelezo kuwa TBC1 na ITV hazipatikani ingawa wanadai unatakiwa kuzipata. Tafadhali kwa wale wanaotumia tupeni uzoefu
     
  12. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    zuku tv unapata citizen .ubc .itv na tbc zilikua zinapatikana ila zimekata toka majuzi zitaludi zuku tv ni zaidi ya startime na ting wao ni wakali wanatumia mpeg4 risiva
     
  13. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jaribu hata Easy tv ni king'amuzi kizuri tu.
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Asante Uncle Rukus kwa taarifa ila lo mi nakaa Tandale kwa Mtogole sasa hawa mateja wakiona ungo juu sijui kama nitalala,itakuwa taabu huku wamezoe chadema ,ukiweka dish unaonekana kama wa masaki lol
     
  15. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ndugu embu nifahamishe Easy tv je tv kit yao unatumia king'amuzi na antenna au na dish na je wana channel ngapi na zipi au wana channel ngapi je hata mabonde kwinama kwa hapa Dar inashika maana niliwahi kusikia inaishi maeneo ya karibu na city centre tu
     
  16. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    ajabu sasa ukichakachua Startimes unapata ITV,Star TV ya Diallo na chanel Ten zile zingine kama Emmanuel TV zimepotea ,hawa wenye ving'amuzi nao wameshakuwa taabu na ving'amuzi vyao.
     
  17. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
     
  18. m

    mhondo JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
     
  19. M

    Makanyagio Senior Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi hakuna king'amuzi kinadaka channel zote maana sebule imejaa ving'amuzi kila kona? kesho ataibuka jamaan mwingine atita manzese TV, Gomsi TV, nk. na zote ili upate unatakiwa ununue kin'gamuzi. namna gani hapa?
     
  20. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mi kesho naenda KUZUKU hiki cha StarTimes nakitoa natoa msaada kwenye sekondari ya kata iliyopo kwenye kata yangu,naenda kuwekea weding na kufuli ili kisibebwe kupelekwa nyumbani kwa headmaster
     
Loading...