Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

King'amuzi cha startimes mkoa wa kilimanjaro.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by GHANI, Jun 9, 2011.

  1. G

    GHANI JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wataalamu naomba kuuliza, je hawa startimes wameanza kurusha matangazo mkoa wa kilimanjaro,kwa kua kuna ndugu yangu amenunua anasema hakuna signal, i mean hakuna strength wala quality zote zipo zero, au zinahitaji antena ya nje.
     
  2. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jaribu kutumia Antena ya nje, usitumie antena zao hazina nguvu kulinganisha na Antena za kawaida.
     
  3. G

    GHANI JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nashukuru kwa msaada wako but nilitaka kupata uhakika zaidi wameshakua hewani mkoa wa kilimanjaro mwenye details naomba msaada.
     
Loading...