Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

king'amuzi cha STar TImes hovyoooo..

Discussion in 'Sports' started by ngoshwe, Apr 26, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    awali kilikuwa kikikamata shwari kabisa lakini baada ya hali ya hewa kubadilika, king'amuzi cha TBC/star time kinarusha station zote kwa kukwaruza mithili ya CD au video tape iliyokwaruzika.shida tupu!
     
  2. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nilitaka niachane na hawa Easy TV nije huko kumbe nako ni hivyo hivyo, huku Easy TV wao ni kama wanaamua siku fulani nusu ya channels zionekana na siku fulani zionekane na mikwaruso, yani tabu tupu, sijui wakizima hiyo Terrestrial television sijui itakuaje.
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    King'amuzi kipi Bomba jamani? mimi hawa startimes/tbc inaonekama ni king'amuzi cha kisiasa zaidi maana sipendi kuangalia TBC, Channel ten, na akina sibuka sitaki kabisa. Nataka kuangalia ITV, star tv angalau unaweza kupata habari nzuri. wanawalazimisha watu kuangalia hilo li TBC hata kama hawataki we angalia hata usipolipia TBC inaonekana na ndipo watu wanapoiona TBC kuwa sio competitive product.
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Star times ni product ya Tido Mhando.. Sijui Mshana Clement (Mtendaji Mkuu mpya wa TBC) amekuja na nini jipya!
    Star times fake!
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    sibuka wanatatizo gani mbona mimi naona hawa ndiyo wameirudishia kihai
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ulitegemea nini kwenye kitu ya kichina hiyo?
     
  7. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unaangalia TV unaskia muziki toka Redio Sibuka,Magic FM ni upuuzi mtupu..
     
  8. z

    zamlock JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    awafai kabisa tena ni wahuni tena na mpango wa kurudisha wanirudishie pesa zangu
     
  9. Mntambo

    Mntambo Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jaribu kuwaita mafundi wao, yawezekana ni suala la kuelekeza antenna sehemu nzuri zaidi yenye kukamata signal.Mie nimekuwa natumia king`amuzi hicho toka mwaka jana sijapata matatizo.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwenyewe nimekubwa na tatizo hilo hilo nataka niwarudishie tu maana sioni faida ya kulipia 9000/= alafu picha zina nata.
     
  11. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kusema kweli mimi ndio nimekinunua wiki ile ya pasaka; yaani hata signal tu hakuna; hivi nimeamua kukirudisha wanirudishie pesa yangu sitaki tena.
     
  12. c

    cslab Member

    #12
    May 2, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    acha ujinga ,unaweza kuondoa hizo sauti za redio ,jaribu kutumia track button
     
  13. M

    Masuke JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Usiseme hivyo bwana, wengine kinatusaidia kuona mashindano ya club bingwa ulaya kupitia KBC1 na mara mojamoja ligi ya uingereza kupitia Sibuka, kina umhimu wake ukilinganisha na gharama yake, ukiona kinakuzingua unachagua dstv kilichobora zaidi au ting cha agape, ile mie sijui permaformance yake ikoje.
     
  14. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ingawa mimi si msemaji wa Star Times, lakini inaonekana wote wenye malalamiko mna matatizo ya Antenna. Niliwahi kuwa na matatizo kama yenu nikawa nikiwasumbua customer care wao kwa sana tu, baadaye nikagundua matatizo yako kwangu, waya wa antenna umechomoka kwenye juu. Niliporekebisha reception ikarudi kama kwanza. Jaribuni kutazama antenna zenu vizuri, kuna uwezekano mkubwa kasoro ipo hapo.
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hivi kukirudisha inawezekana? nataka wanipe hela yangu niangalie ustaarabu mwingine
     
  16. M

    MAO Senior Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Dec 23, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi vingamuzi sina uhakika na performance yake. Nimenunua ting ambayo itv na channel ten zinapatikana, baada ya muda nikakosa signal. Bado nawasiliana nao kuona tatizo ni nini, lakini mwanzo nilipata picha bomba.
     
  17. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Hapo ni setting tu mzeee.....
     
  18. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #18
    May 2, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Thanks mkuu kwa kuwaelewesha
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    kanunue kingamuzi cha ufufuo na uzima ujue wachawi wako ni kinanani na utatokaje na laanza za wazazi wetu mateso yao tuyavuaje!!
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hicho ndo kipi sasa? kina BBA?
     
Loading...