Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

King'amuzi cha kileleni feki...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, May 4, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mara nyingi kuwa macho na mgema unaposifiwa......
    Mara nyingi ni kuwa mnywaji anakujengea hoja ya siri....
    Mara nyingi mgema huvimba kichwa na kudhani mambo shwari
    Mara nyingi mambo huwa siyo shwari hata chembe ila hadaa..
    Hivi kileleni feki utakitambuaje?

    Mpenzio huweza kujifanya mjuaji kwa ghiliba kibao
    Na kujitia karidhishwa na dhoruba ulizomletea!
    Kumbe wote ni usanii wake wa kufupisha karaha zako..........
    Kwa vile kaboreka huhitaji basi yaishe naye apumzike
    Hivi kileleni feki utakitambuaje?

    Dalili nyingi hukuachia lakini wewe hukupofusha na misifa!
    Siri ya kung'amua utapeli huu ni kumjua mjenga hoja...
    Hukusubiri ukikaribia kileleni naye kuanza vioja!
    Lengo ni kukuharakisha kwa ukelele na mauno balaa..
    Hivi kileleni feki utakitambuaje?

    Huku hadaa yake ni kuwa naye umemfikisha alikotaka!
    Yawaje kila mechi twende sote kileleni kama siyo gheresha zake?
    Ukidhani mpo wote basi nawe kulainika na kujiachia!
    Kumbe sasa umekuwa teja wa mbinu zake hadaa..
    Hivi kileleni feki utakitambuaje?

    Ukiona naye kakomesha vimbwanga vyake baada ya wewe..
    Basi jua amekuchora na tafuta mbinu mpya ya kumkabili.......
    Hakiki pumzi yake kama nayo imekatika ghafla...
    Ukiona kanywea na akushurutisha ubanduke basi jua umeliwa.......
    Hivi kileleni feki utakitambuaje?

     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu wengi ni hao wa kufake
    Milio na malalamishi kuwa hapo ni kwake kumbe ataka kukuibia au umalize umuondolee kero
    Jiangalie sana na wala usijisifu sana kuwa umeweza waweza kuwa umechafua tuu kisima maji hujachota
    Na atokapo hapo haishi kulalamika ulivyochafua mto wake wakati hata maji hukuchota
     
  3. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mh! Haya banaa...
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kileleni feki ni vigumu kuitambua iwapo upo na Mgeni lakini iwapo upo na mtu wako wa siku zote lazima utafahamu ipi ni feki na ipi ni harisi unless iwe hujawahi kumfikisha kunako kilele:third:
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa hawa wa hapa na pale si rahisi akapata kilele,
    Maana akili zake ziko kunako mfuko wako.
    Anawaza akutoe wewe Yohana fasta, amfuate bwana Faraji.
    Kilele ni akili kutulia na kufikiria penzi tu!
    Ndipo hapo viungo hushirikiana na kumzawadia mfanyaji!
    Kwa hawa wa barabarani ni ngumu kufikia kilimani!
    Na hakika si rahisi ukabaini janja yao!
    Atakupamba kwa bashasha na kukupa urijali wa kuunga na gundi,
    Atakuramba uso na eneo la tukio, ili kukughilibu akili.
    Atakujulisha kuwa wewe ni wa kwanza kumjuza kunako mahaba ya peponi,
    Huku taratibu akikung'atang'ata kidevu kwa meno yake!
    Nawe utajiona Tyson wa ukweli kama si ronadinyo!
    Na utachimba zaidi kunako mifuko ya sarawili!
    Na usafiri utamkodishia, au Noah ya rafiki utaiazima,
    Ili umrudishe kunako maskani yake,
    Akifika kwake abadili mavazi, na kutundika kimini cha samawati,
    Anaanza kumDIPU Rutashubanyuma, amwambia "nimetoka kwa shangazi Mkanyageni"
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ni kweli sometimes hua 2nafake ili msijisikie vibaya..ukimzoea sana muhusika ni rahisi kujua fake na original lol!
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ila wanawake ni wazuri sana kwenye ku fake orgasm........ Sometimes, unaweza usijue, hasa ukikutana na professionals.
    Mbaya zaidi, wanawake wengi wakifika orgasm huwa hawasemi kabla, na mwanaume anaweza asijue.

    Lakini, hata wanaume, kuna wakati wanafake sana, na kama amefaa kinga, mwanamke anaweza asishtuke kabisa....
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    naona Mr Rocky uko njiani kwenye hii tasnia.......nimependa mtiririko wako.................lakini usisaha..mgema ukimsifia tembo hulitia maji........
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [h=2][/h]
    yeah ni kweli lazima umjue mnywaji wako siyo tuwe mabingwa wa kugema tu..............[MENTION]@purple[/MENTION]
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Okada hii ya wanaumme kufeki ndiyo nimeisikia leo...........[MENTION]@okada[/MENTION]
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    tunakazi ya kutambua mbivu na mbichi.....na anayekutapeli hapo ujue mambo yake yote ni utapeli mtupu......ujihadhari naye.........
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ezan kama una king'amuzi nilichokodokezea lazima utamjua tu tapeli wako............[MENTION]@Ezan[/MENTION]
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ossy king'amuzi sasa umepewe ushindwe mwenyewe............[MENTION]@ossy[/MENTION]
     
  14. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ukiona demu anaomba maji ya kunywa baada ya mechi ujue ulishamfikisha kileleni!
     
  15. Sydney

    Sydney Senior Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du... hii nayo kweli hali ya maisha. Hivi inawezekanaje ukabuni raha za mahali kama hapo? kama sio wizi wa kimacho macho?
    kuweni makini jamani maana kama mmelibaini hili basi muwage mnachunguza na kuhakiki, sio unatoka kumkung'uta mtu kisha unawaweka wenzio kijiweni kisha unawaambia nimemonyesha kazi mtoto, kapiga mikelele balaaa, macho mekunduuuu, kumbe mtu kayafikicha. Hapo utakuwa umeliwa wewe! na kama ni mchana basi kweupeeeeeeeeeeeeeeeee!
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Sometimes...you make my day but not today....usichojua maji hayana uhusiano wa moja kwa moja na kileleni..............akiomba maji ni kuwa kaishiwa na maji baada ya kumiminikwa na jasho kibao...[MENTION]@sometimes[/MENTION]
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    sydney...............umenichekesha sana hadi mbavu zaniuma........................[MENTION]@sydney[/MENTION]
     
  18. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    dah,kweli huu mtihani mjomba japo mi hata akiwa 'mpya' kwangu nitajua tu.sasa mtu wangu wa siku zote ata-fake vipi?namfahamu nje-ndani,akiridhika najua na kama siku sikuwa kwenye fomu hata mimi tu nakuwa najua nimechemka.
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Rubuye123....wewe king'amuzi chako kinakupa ishara zipi za kumfahamu anapofeki? [MENTION]@Rubuye123[/MENTION]
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuna njia moja kuu ya kutambua kilele feki
    mkishamliza mechi na yeye akaku laghai amefika kileleni kumbe hajafika
    ni rahisi kumtambua, kwanza atajivuta atakaa kitandani, atachukua simu yake au gazeti/ kitabu atajifanya anasoma au atakuuliza vipi leo hujaja na gazeti la Uwazi,Sani au whatever? au kesho utaondoka saa ngapi?? hapo utakuliwa umeliwa na huyo ni tapeli, na wakti wa mechi alionyesha kafika kileleni..

    na aliyefika kileleni live, baada ya Mechi hua anachoka sana ni lazima atauchapa usingizi hata kama ni kwa saa moja





     
Loading...