Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kingamuzi cha itv

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Umutimbaru, Apr 9, 2012.

  1. Umutimbaru

    Umutimbaru Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    KITUO CHA UTANGAZAJI CHA ITV, NI LINI KITAOA KINGAMUZI CHAKE? KWANI WANATANGAZA HATIMA YA ANALOG LAKINI HAWATANGAZI NILINI WATATOA KINGAMUZI CHAO.:focus:
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hivi karibuni
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,395
    Trophy Points: 280
    mzee yule anajipanga akitoka ni balaa.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kwani ving'amuzi si vi 3 tu?
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kwani mpaka kila TV station iwe na king'amuzi chake?
     
  6. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi ina maana kila kituo cha tv kitakuwa na king'amuzi chake? yaani star tv awe na chake,itv awe na chake,tbc tayari anacho,atn naye anacho.ina maana ili uweze kupata local tv zote inabidi uwe na ving'amuzi kama kumi hivi!
     
  7. M

    Mgjd JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Yaah,,KULINGANA NA TAARIFA KUTOKA TCRA,ni kwamba wao wametoa vibali kwa makampuni matatu ambayo yatajenga miundo mbinu ya kusambaza DVB-T. Yaani makampuni mengine yenye vituo vya Tv,na Radio watakuwa wanapeleka chnls zao kwa hawa jamaa ili wapate kurusha hewani kwa njia ya Digital.(T-DVB-TERRESTRIAL DIGITAL VIDEO BROADCAST:) Maana yake ni kwamba sasa tv zote za hapa Nchini zitapaswa kujiunga na ving'amuzi vyote na itakuwa ni bure kabisa. Kwa hyo ukiwa na mojawapo ya ving'amuzi hv utaweza kupata chnl za Tanzania bure,ila sasa ukitaka chnl za ziada za nje ya Tz utapaswa kulipia gharama kulingana na msambazaji wa hzo chnl anavyotaka. Na hapa ndipo unapopaswa kuwa na chaguo la king'muzi kulingana na Package ya tv chnl unazotaka-MOVIES,SPORTS,DOCUMENTARY,MUSIC, FASHION, SERIES, etc. Kwa hyo huna haja ya kujaza Decoder ndani,HATA HIVYO Mbele ya safari itakuja kuruhusu decoder moja kuweza ktmia Kadi zaidi ya moja. Hvyo kuwa kama simu,ukitaka ku2mia Voda unatoa line ya Tigo unaweka Voda,nk. Nadhani nimesaidia kiasi kukutoa wasiwasi.
     
  8. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    asa mambo ya kubadilibadili mh!! bora analogia
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hata dekoda hizi zinaingiliana card zake kwa mujibu wa mdau wa tcra alilisema hili wakti akifanya mahojiano na ATN(TING)
     
  10. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa wenye madishi sijui itakuwaje?
     
  11. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wenye madishi wataendelea kupeta.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ni mapema mno,ungeuliza hilo swali by nov au afta dec 31,
    halafu ni KING'AMUZ C KINGAMUZ
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahah!
    Mdau!sebule itajaa MAKOLOKOLO!
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yatakuwa skrepa,na kuwauzia WAUZA NA WATENGENEZA N0NDO
     
  15. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Haiwezekani decoda moja ikatumika na kadi zaidi ya moja coz hata hayo madishi yana muelekeo tofauti. Kwa mfano Zuku na dstv
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu ngoja tuone itakuwaje..
     
  17. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,425
    Likes Received: 2,279
    Trophy Points: 280
    Mkuu naomba ufafanuzi kidogo, mimi nafikili hapo mwanzo Serikali ndiyo ilikuwa inataka kuwa msambazaji mkuu wa Matangazo ya TVs na Radios zote Tanzania, walitangaza tender kufanikisha zoezi hilo. Mimi nilikuwa mmoja wa wa raia walio furahishwa na uhamuzi huo kwa kuwa nilijuwa kutapunguza adha ya kuwa na kingamzi zaidi ya kimoja au kingamuzi chenye multi-smart card slots and what have you.

    Tatizo letu Watanzania ni ubnafsi uliyo kithili ndio maana tunabaki nyuma kimaendeleo - We fikilia Wachina wana uwezo mkubwa wa kufanikisha zoezi hilo na actually wameweza ku-multiplex channels zote za makampuni husika actually wamekwisha fanikisha kwenye station zifuatavyo : TBC1,TBC2, Channel TEN, MLIMANI, SIBUKA, na baadhi ya ZA UGANDA NA KENYA etc, swali ni: Kwanini makampuni mengine ya UTANGAZAJI hayataki kujiunga? Kwanini Serikali yetu inakuwa wobbly katika swala zima, je inawaogopa wafanya bihashara hawa!
     
  18. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,425
    Likes Received: 2,279
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu, TERRESTRIAL DIGITAL VIDEO BROADCAST (T-DVB) inatumia groudwaves (UHF/VHF) kusambaza matangazo, mambo ya muelekeo hauko more pronouced kama ilivyo kwenye satellite ingawa kwenye T-digital broadcast hiko sensetive kidogo katika mambo ya muelekeo. Tukija katika matangazo ya satellite - mfumo huu unatumia skywave (SHF) na ni lazima ujuwe slot ya satellite hiko wapi - east au west na elevation yake.
     
  19. Msenyele

    Msenyele JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 328
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimekupata mkuu, kwa kuwa local tv zinapaswa kuonekana bure hata kama haujalipia, ni lini hiyo huduma itaanza maana sasa hivi usipolipia unabakiziwa na tbc pekee yake katika king'amuzi cha star times.
     
  20. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    teh teh bado yanahusika mkuu..wengine tutakua tunaangalia TB joshua anavotabiri
     
Loading...