Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

King'amuzi cha itv na sahara lini jamani?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KAYUKI, Sep 1, 2012.

  1. K

    KAYUKI Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa mteja wa star times kwa muda sasa lakini wamechosha na wamekosa ubunifu. wamefikia hata kubadili chanels kwenye vifurushi bila kutoa taarifa. mwenye tetesi au taarifa za king'amuzi cha ITV na SAHARA anipatie.. Kama kuna watumiaji wa ZUKU naombeni kujua wana local channels ngapi na za sports ngapi?
     
  2. E

    Elai Senior Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilisha pita kwa wakala wa zuku kuuliza local channels walizo nazo, akaniambia ni TBC na ITV tu.
     
  3. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wanakampuni ya pamoja inaitwa Basic Transmission Compan LTD (BTC). Wataanza mpango mzima end of ths September. In a meantime you either add TING au kuwa mpole kwa ST
     
  4. m

    mhondo JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni channel zipi za tofauti watakuwa nazo? inaonekana tumekimbilia teknolojia tusiyoiweza au TCRA kazi imewashinda. Na wao wanaweza wasiweke local channels nyingine kama ilivyo startimes sasa hivi walivyotuwekea majina tu bila picha.
     
  5. I

    Ichobela Senior Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwa hili la ST kutokuwa na local channels za kutosha tatzo si wao bali shida iko TCRA,wkt ST wanaanzisha walitakiwa kubanwa na kutopewa leseni km hawajatimiza masharti! Sasa mwekezaji alishaanza tena kwa mbwembwe kbao utamgusa? Haja hao sahara na itv,watakuwa na channels zao finito! I love Tanzania!
     
  6. w

    white wizard JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    nijuavyo mimi,itv au sahara,hawausiki na utoaji wa huduma ya kurusha matangazo ya digital,kazi hiyo ni kwa ting,startimes na wengine,na kisheria local chanel zote zinatakiwa ziwepo free,hata kama hujafanya malipo ya mwezi husika,wanatakiwa wafunge zile chanel za kulipia tu,na zile local ziwepo,ila cha ajabu usipolipia tu,wanafunga hata hizi local chanel hususani cloud tv,agape,na star tv.Mi nadhani ni kukimbilia mambo kwa mkumbo tu,bila maandalizi mazuri.
     
  7. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,722
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mpaka sasa kuna utata hapa kwa baadhi ya watu nchini mwetu maana ukiwaambia hizi local hakuna kulipia kuna uwezekano watu wakauchuna kulipia, ila tumeruka hatua nyingi mbele kwenye hii issue, hii star times au ving'amuzi kwa ujumla vinakamata sehemu chache sana na kusambaza sehemu kubwa ya nchi ni issue ila kwa tunaokaa mijini tuna afadhali ila kwa makao makuu ya wilaya ni issue. Ila kuna siku niliona king'amuzi cha AGAPE wao wamekuja na antena pia na dish dogo kama la DSTV ambalo unaweza funga popote.

    Technolojia ya Cable kwa kanda ya ziwa especially Mwanza inasaidia kweli kupata chanel zote (local and international including entertainment channel, ila hawa star times wanaboa waliingia kwa gia ya TBC lakini naona kama wapo independent na wanaweka channel za kijapani.
     
  8. m

    mhondo JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mbona siku zinaenda na hawasikiki? Wasije wakakurupuka na kututelea vitu vibaya na wao. Kama ni kweli wataanza mwaka huu itabidi waje kwa umakini kwa kuangalia mapungufu ya wenzao na kuleta huduma bora isiyokatikakatika.
     
  9. kibaa

    kibaa JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    itv,eatv,star tv,tbc1&2,channel 10,sibuka,dtv zote izo zinapatikana *times
     
  10. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    kwa sasa star times wana local chanels nyingi kupita vingamuzi vingine vyote vilivyopo
     
  11. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Not ITV>its Ch10
     
  12. n

    nictbb Senior Member

    #12
    Dec 4, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kiukwel.mwenzenu nshahama kuangalia local channels kitambo,nliona longo longo,mara nunuen tv za digitali,mara hata za chog zafaa,yaani ni keero tupu,ving'amuzi vitakuwa lukuki kama sahani nyumbani
     
  13. e

    emike JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hii kampuni ya basic transmission sijui imefikia wapi kabla ya kuanza kutoa huduma hii mpya ya digital tv,binafsi ninge suggest wa adopt system ya dvb s na siyo dvb t ili watanzania wote pamoja na wa vijijini wapate huduma hii ya matangazo ya tv kwa mfumo mpya wa digital kwa wakati mmoja,huu mfumo wa dvb t wa minara unaonyesha ume fail hapa tz.ni zaidi ya miaka mitatu sasa tangu startimes imeanza kutoa huduma hii dar lakini mpaka leo coverage imebakia kwenye miji mikuu ya mikoa michache kama tanga arusha moshi mbeya dodoma mwanza tu wakati nchi nzima tuko gizani tu,kwa spidi hii labda itachukua miaka 50 kwa hii syst ya dvb t kusambaa nchi nzima.hii kampuni ingeiga kampuni ya zuku ambayo kwa muda mfupi imesambaa east and cental afrika yote
     
  14. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tuko pamoja
     
  15. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Star Times nao wahuni mfano mzuri hapo Moro tuu haikamati na Kigoma ndio hakuna dalili za wao kuwepo hata kidogo.
     
  16. Dengue

    Dengue JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2012
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 1,625
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sio kweli.
    Kingamuzi kinachoongoza kwa local channels ni Easy Tv
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwangu hazishiki zote naona za nje tu
     
  18. D

    Dina JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwangu no signal kwa kwenda mbele, na ikipatikana channels zinatetemeka kama mgonjwa wa degedege! Naona nitalazimika kurudi kwenye enzi ya 'zungusha kushoto' 'tena kidogo''aah' 'rudisha nyuma tena kidogo'!
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    startimes washaanza kuzionesha mbona mi kwangu nashika itv eatv star kama kawaida sema zinaonesha kama ni on test..
     
  20. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila wajitahidi kuimprove quality maana ITV nnayoiona kwa mwiba wa samaki ni better kuliko nikitumia king'amuzi.
     
Loading...