Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

King'amuzi cha Digitek

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Mar 12, 2013.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2013
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 532
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Wadau kuna mtu humu ambaye ameshaanza kutumia kingamuzi cha digitek, je muonekano wake upoje ni HD kweli. Umeki rate vipi.
    Asanteni.
     
  2. NIGGA

    NIGGA JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2013
    Joined: Jan 23, 2013
    Messages: 1,277
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani vimeshaanza kuuzwa?wenye experience navyo si mbaya wakituambia na channel
    gani zinapatikana kwenye iko king'amuzi
     
  3. N

    Nyumbu9 Senior Member

    #3
    Mar 12, 2013
    Joined: Jan 24, 2013
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muonekano wake ni mzuri sana nani wa HD na kinatumia antena ya ndani tu yoyote.Bei ni Tsh 160,000 pamoja na atena na kifurushi cha mwezi mmoja.Na bill yake kwa mwezi ni elfu 6 tu, kimajumuisha local 10 na International news kidogo.Kwa sasa kama unaitaji waweza kunijulisha au piga no 0784635662.Get connectes with Digteck
     
  4. B

    BACHELA Member

    #4
    Mar 12, 2013
    Joined: Mar 11, 2013
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oya kwa mkoa wa ruvuma tutapataje
     
  5. m

    mahakama ya kazi JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2013
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 1,436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    vinauzwa karibu na stend kuu njia ya kwenda mbinga
     
  6. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2013
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,678
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    poa mkuu kina chanel gani na ngapi za move, na watoto?
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2013
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 40,521
    Likes Received: 1,763
    Trophy Points: 113
    King'amuzi gani cha HD.
     
  8. kiwatengu

    kiwatengu JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 12,227
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 83
    Mkuu hapo hujaelewa! jamaa alimaanisha kina channel ambazo ni HD? sidhani kama alimaanisha king'amuzi cha HD.
     
  9. n

    ngako Senior Member

    #9
    Mar 13, 2013
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani vipo nchi nzima?
     
  10. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2013
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,054
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Mkuu king'amuzi hiki hakina malipo ya kila mwezi. Ukinunua kwa hiyo gharama ya 160000 imetoka hiyo.
     
  11. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2013
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,054
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    HD ni High Definition kwa maana kwamba muonekano wa picha zake ni wa kiwango cha juu sana na ziko clear. Hakuna chenga hata kidogo.
     
  12. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,099
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 48
    Jamani,mbona tangazo la ITV linasema hakuna malipo ya kila mwezi.
     
  13. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2013
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 8,575
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 113
    Obviously hakuna chenga hata usingesema, au unadhani kuna kingamuzi au digital broadcasting yoyote yenye chenga duniani? Digital display ya TV ina output mbili tu, either unapata picha au hupati/inaganda, hayo mambo ya chenga yapo kwenye analogue.
     
  14. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2013
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,224
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 48
    Dahhh... King'amuzi kwa gharama ya 160,000/-. Naona vingamuzi vinabanana na madishi. Kwa hiyo, ikiwa napanga kununua TV, inanipasa niongeze 160,000/-. Haya bana, sijui kama nitanunua TV mwaka gani. Nitabana humu JF, kwenye blogs n.k.
     
  15. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2013
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,054
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Nimekupata mkuu,thanx!
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,495
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    jf ni jf na tv ni tv kwa huna hela subiri utakapopata hela utanunua tu tena smart tv LED ya samsung au sony..
     
  17. J

    Joo Wane JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2013
    Joined: Mar 14, 2007
    Messages: 310
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    kipo poa,
     
  18. Kionariso

    Kionariso JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2013
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hili lenye vyombo vya habari wanaosema baada ya mwezi mmoja hawarusha matangazo tena mnalichukuliaje ndugu zangu.Ni ukweli mtupu kuwa watu wengi hawajununua ving'amuzi hivyo habari kutowafikia.
     
  19. jerrytz

    jerrytz JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2013
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 2,776
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 83
    Mjini hapa ndugu yangu watu washaanzisha mradi.......Mi nilikuta watu wananunua decorder za Star Times kwa 120,000/= watu wanapiga hela
     
  20. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,099
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 48
    Jamaa hawatorudi nyuma,wanasema 18% ya watanzania ndiyo wana umeme,sasa ukisema watanzania wengi hawapati matangazo hayo matangazo unakuwa hauko sahihi. Si maneno yangu ni ya J.Makamba.
     
Loading...
Similar Threads - King'amuzi Digitek Forum Date
mwenye king'amuzi cha digitek jamani. Habari na Hoja mchanganyiko Apr 7, 2014
King'amuzi cha Digitek Habari na Hoja mchanganyiko Mar 25, 2014

Share This Page