Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

King'amuzi cha azam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BRAND, Aug 9, 2013.

  1. B

    BRAND JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2013
    Joined: Jun 2, 2013
    Messages: 229
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa muda mrefu kumekuwa na taarifa za azam kuzindua king'amuzi chao na kuwafanya baadhi ya watu kuanza kulumbana hasa kutokana na gharama zake kuonekana kuwa cheap!! taarifa zilizidi kudai kuwa kitazinduliwa cku ya sikukuu ya eid mubaraka ambayo ndio leo!! vp mbona bado kimya au mlikuwa mnapima upepo kwanza??
     
  2. Kada

    Kada Senior Member

    #2
    Aug 9, 2013
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tusubiri tuone watasemaje, tar 8 bado haijamalzika.
     
  3. Nahonyo

    Nahonyo JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2013
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 2,290
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Unaposoma habari humu, kuna vitu vya kuzingatia. kwanza anglia kichwa habari, hiyo habari imeletwa kama tetesi? nakama sio tetesi nani kazileta, je kapataje ukweli wa habari hiyo. Hata hivo leo haijaisha.
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2013
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Tunakisubiri kwa hamu icho king'amuzi tumechoka na utapeli wa star times
     
  5. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2013
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,516
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Kwani TFF wametoa tenda kwa TV ambayo hata haijaanzishwa? Hatari kweli.
     
  6. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 25,976
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    kuna mpya...?
     
  7. m

    micky mouse Senior Member

    #7
    Aug 9, 2013
    Joined: Feb 15, 2013
    Messages: 157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    patamu hapo
     
  8. B

    BRAND JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2013
    Joined: Jun 2, 2013
    Messages: 229
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
     
  9. m

    mahakama ya kazi JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2013
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 1,437
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    soka la bongo balaa.kumbe king'amuzi chenyewe kilikuwa bado
     
Loading...