Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinga za mwili

Discussion in 'JF Doctor' started by Kifulambute, Oct 24, 2011.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habari wana jamii...jamani natumaini kila mtu ana professional yake, kwetu sisi swali kama hili ilibidi nijing'ateng'ate saaaana kumsaidia huyu dada. In short kuna dada ofisini kwetu ana ujauzito wa kama 6month sasa, alienda hosp. Clinik akaambiwa kinga zake za mwili zimepungua na akashauriwa ale matunda kwa wingi...sasa kivumbi kikaja pale alipotaka ushauri kutoka kwangu nini kinasababisha upungufu wa kinga kupungua? Kwa mara ya kwanza alipoenda klinik alikuwa normal....kwa akili zangu za kiuhasibu nikajua tayari demu aliisha dr virus kwenye damu yake...jamani hebu na ninyi mnisaidie kwa hili?

    Nini kinasababisha kupungua kinga mwilini kwa mjamzito?
    Ale matunda yapi sasa ili kinga zake zipate kurudi hali ya kawaida?
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Mwambie awe anakula sana Matunda na mboga za majani, zitamsaidia kukinga mwili wake na maradhi asikose pia kunywa maji kila siku.
     
Loading...