Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinga ya Mbunge ni kwa wale wa CCM tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtafiti Makini, Jun 7, 2011.

  1. M

    Mtafiti Makini Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu nimkuwa nikifuatilia kwa makini hili swala zima la kukamatwa wabunge wa Upinzani ningependa kufahamu kuwa wao hawana kinga kwa mujibu wa kanuni za bunge? kinga ni kwa wale wa CCM tu? kinachonichanganya zaidi ni kwa Spika na Naibu wake kuonekana kuwa na misimamo tofauti dhidi ya kinga ya mbunge. Ningeomba kupata mwongozo kwa wanaoelewa vizuri mambo ya sheria.
     
  2. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pata ushauri kutoka kwa Mhe Mbowe, anayo majibu baada ya kupata somo la kutosha pale Central.
     
  3. escober

    escober JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wewe ni matafiti makini wa nini kama hilo nalo hulijui au ndio wale watafiti wa magamba kuwa jamii forums ni ya chadema.
     
  4. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endelea kuchunguza utaujua ukweli
     
  5. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Double Standard!!
     
Loading...