Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinga dhidi ya maambukizi ya virusi vya ukimwi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Michael Amon, Mar 31, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mbona picha ya siku nyingi tu hii.
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    Unataka ya leoleo?
     
  4. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Zipo njia nyingi za maambukizi

    Labda ungeweka wazi kwamba ni maambukizi ya virusi kwa njia ya .......

    Maana hiyo haiwezi zuia virus kutoka kwa mama mwenye maambukizi kwenda kwa mtoto mama akiwa mjamzito

    Na njia nyingine maambukizi
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Njia ya kuzua maambukizi kwa njia ya ngono.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    8million wayz to die niqqa choose uno.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ila more than 90% ni kwanjia ya ngono na usikatae
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nilitaka kumwambia hivyo hivyo. Bora umesema wewe mkuu.
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    I dont want to cuz i dont wanna die.
     
  10. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo hiyo, its your mind set
     
  11. driller

    driller JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jaribu uone kama hata hatua mbili utapiga toka hapo ulipovalia hiyo steel yako..!
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mbona mimi ninaivaa hiyo na niko poa tu?
     
Loading...