Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

King of Kings Na Ziara Mjengoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Aug 19, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    SOte wanajamvi ndo Tutajenga Taifa Letu. Watu kupoteza CCM ya Janja ni hii. Tumain, malaria Sugu Na Jeykey akina na kujibizana wa muda wanapoteza Taifa wa Mstakabali kwa Hoja kutoa wanajamvi ya badala. Hawaguswi mana ndo Jamvi waongoza ndo watu hawa kwamba wamelalamika wengi Wanajamvi. Kabisakufutwa hama waonywe either watu hawa kuhusu wamelalamika WanaJF. Karanga, jeykey an Malaria Sugu na zinazoletwa msingi hazina hazina ambazo Hoja kuhusu wanalalamika wanaJamvi. Taifa wa mstakabali kuhusu yetu maoni kutoa tumekuja Hapa. Mjengoni juu wa uongozi za ziara ya sababu kwa ni sijui linachafuliwa Jamvi. Juu wa Wetu viongozi wa utendaji na wasiwasi na nimekuwa WanaJF

    Tujenge Taifa letu Kwa kuleta Hoja Za Msingi
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280

    umeandika maneno mazito kwa usanii wa hali ya juu, na kimsingi umewaonya MS na wenzake kwa kuleta hoja mbovumbovu zisizo na mashiko ila hawafutwi hapa Jamvini any way mi binafsi nimekusoma.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa watu wanaitaji kuonywa
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    tunakufahamu ulichobadili ni jina tu, endelea no body cares neither considering your non sense ideas.
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa lipi ?
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    jamani hatuwezi kufanana mawazo. tukubali tu chalenji
     
  7. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Nilipoanza kusoma posts za Malaria Sugu na wengine wanao post kama yeye, nilishangaa kuwa je hawa watu hawaoni kweli hali ya nchi yetu na kule tunakoelekea? Je hawa watu wanaishi dunia ya wapi? Baadae nikatambua kuwa hawa wana lao jambo...wametumwa kuchanganya na kuvuruga mawazo ya jamii. Hata hivyo nimebaini kuwa hoja zao hazina ushawishi wala uzito wowote. Zimekuwa kama sahani ya santuri inayojirudia rudia. Hapo ndipo nikabaini udhaifu wao. Huwezi kukataa hoja kwamba nyumba yetu imejaa vinyesi, basi tuisafishe. Atakayekuja na kupinga hoja hiyo, ana walakini au ana lake jambo. Wale wanaokubaliana kuwa tusafushe nyumba yetu tuachane na vinyesi na harufu mbaya, tuwatose hawa ambao wanapinga kufanya hivyo. Hoja zao kila siku zinafichua udhaifu wa kile wanachokitetea na kuongezea nguvu wanaopenda mabadiliko. Acheni waandike tu.
     
  8. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hawa watu ni wadini ni "extremists" hatuna haja ya kubishana nao!! Tuwapotezee tu.
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu hawa hawana challenge yoyote wanaubiri mambo ya kanzu na kikwete
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Habari yako Shemeji!
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Anzia nyuma kama kiarabu vile......!!
     
  12. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni kuachana nao..waache waendelee kuona kila kitu kwao ni safi...
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hiki ni Kiarabu!

    Bismillahi Tawfiq
     
  14. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ....braza Kibus how have u been? tumekumiss sana kule kwetu kwa wanene......!:welcome:
     
  15. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hao ndio wanamiliki JF sasa hivi.

    Kumbuka kuwa viongozi wa JF walikwenda bungeni hivi karibuni. Moja ya mashariti waliyopewa ni kuhakikisha kuwa hii nchi inagawanywa kwa misingi ya kidini ili kuhakikisha kuwa Kikwete anarudi ikulu kukamilisha kazi ya kuislimisha Tanzania.
     
  16. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndiyo mzee. Daima tutaisifu tu chadema, ndiyo mzee, atakaekuja na wazo mbadala atachambuliwa mpaka akome, ndiyo mzee. Kwa mtaji huu hata mimi naunga mkono kuwa wengi humu ni mavuvuzela ya chadema tu na wala si wanamageuzi kama wanavyojinasbisha.

    Ikulu wanaenda wasafi tu (na si wale wenye hila na hiden ajenda kwa maslahi binafsi) Nasikitika kuwa mtu muhimu bungeni slaa hatakuwepo kwenye siasa hasa bugeni kwa miaka 5 kama ilivyokuwa kwa mbowe. Inauma.
     
  17. V

    Vuvu-Zela Member

    #17
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unanikosea heshima babu we kha
     
  18. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hiden ajenda ya kusilimisha Tanzania? mmejulikana wajahidina na hasira zote hizi ni kwa sababu mipango yenu imeshindwa.

    Who's lol now
     
  19. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mkuu Hii kitu umeiandika kwa tafsida zaidi. Naona imekaa kama mashairi ya fulani vile..
    Najaribu kwenda mbele na kurejea lakini nashindwa kuipata uzuri..
     
  20. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    dr slaa for presidency
     
Loading...