Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

King Mswati II akamata kichud mwingine

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 17, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaa anafaidi ile mbaya....hivi kwa nini hao Marekani wasimQattafi huyu fisadi wa ngono.....


    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ********* anafaidi sana huyu!
    ila lazima jamaa wanamsaidia tu, hata kama anakula viagra, haweza kuwatosheleza wote.
    Safari hii, viongozi wetu wa juu hawakwenda huko nao wale hata makombo?

    US hawana mpango naye, hana resource yoyote ya maana.
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na bado utakuta ana vimada kibao nje atakuwa anasaidiwa tu huyu kuna waziri wake mmoja amejiuzulu kwa kashfa ya kummega mkewe
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lazima, sasa hayo ni yale unayoyajua, je ni jamaa wangapi wanammegea wake zake? Huyo si ana Binti mkubwa (about 20 yrs)???

    The guy is a disaster...
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ila hiyo picha ya hapo juu inaonekana dada alipania kweli kuwa one of the queens.....
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wivu tu unakusumbua wewe,ungekuwa wewe ungeviacha vitoto mmwaaaa like that< au kwa sababu ni yeye sio wewe? naombea ningekuwa mimi wachaa,cheki kitoto as if kimechongwa
     
  7. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Huyo ni binti yake si mke wake na hapo ilikuwa ni sherehe ya kuzaliwa binti huyu. angalia wanavyofanana.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ana wake wangapi hadi sasa?
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Tehe tehe tehe tehe...... binti? angalia hao wake wengine huko kulia walivyojaa wivu!!! Maskini? one of those days, they were also beuty quuen her mdada....wanawake tuna shida jamani.
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hivi binti yake nae huwa anapanga foleni kusubiri bahati imwangukie?
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mh sina hakika ila nakumbuka years ago binti yake alileta kizaa zaa cha ajabu.

    Jamaa ameishiwa sera kabida hadi ameanza kuoa binti zake.....
     
  12. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wakina mswati wapo wengi sana tatizo hapa bongo hatutaki kuhalalisha.. nafikiri umefika wakati muhafaka kuhakikisha katiba mpya ina weka kifungu hiki kwa raisi ajaye madarakani.....
     
  13. L

    Leornado JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mrembo wa ukweli
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Peleka posa mzee, unaweza kuwa King, utajuaje! Mrembo ni Princess.
     
  17. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli bwana kumbe ni binti yake aiseee

    [​IMG]
     
  18. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nikuulize swali Kaka yangu El Toro: Hivi hata ingekua sio mwanae, na anataka kuoa tena, ubaya uko wapi? kabla ya kumlaumu unatakiwa kuelewa sababu za msingi za King kua na wake wengi, na pia sababu za msingi za western countries kukataza mke zaidi ya mmoja alafu ndio ufanye comparison: kwa interest zake yeye Mswati, na interest ya population yake, bora afate mila ya Swaziland au afate mila ya west?
     
  19. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dah! Kudadeki jamaa anafaidi si kawaida...
     
  20. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daaah Ziwa konzi aiseee!!
     
Loading...