Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

King Kong III

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hatujuwani, Mar 27, 2012.

  1. Hatujuwani

    Hatujuwani Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari wJF,
    Naomba kujuwa jamani huyo jamaa mwenye hii user name (KING KONG III) ana share/hisa yoyote kwenye hii jamii forum?
    Maana kila nikifunguwa thread yoyote ile lazima nikute yeye ndiye mchangiaji wa kwanza au wa pili kwenye thread.
    Naomba kujuwa jamaa ana hisa asilimia ngapi? Au ni mimi tu nina bahati mbaya naye!!!!!!
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,177
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    ngoja nimwai kuchangia loh.
     
  3. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Navyojua, hakuna kitu kama hisa hapa JF ila kuna kitu chaitwa premium member. Premium member ni yule aliyependa kwa hiari yake kuchangia JF ili ipate uwezo wa kuwa hewani kwa kutoa angalau sh 10,000 kima cha chini. Hata wewe waweza kuwa premium memba ukiamua. Ila sijui kama King Kong III NI P premium member au la ila ni mwanaJF wa siku nyingi na anapenda sana kuchangia. Kama hapendi thread yako anapenda kusema:"Mbombo Ngafu!".Atakuja punde na atajieleza zaidi.
     
  4. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    In short ni kwamba he is active full stop
     
  5. Z

    Zimba Senior Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilike King Kong III
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,056
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Hatujuwani umetisha haaaaaaaaa sina hisa yeyote JF ila naipenda sana,mara nyingi nakua mchangiaji wa kwanza au wa pili(lkn sio sana) coz na refresh JF every after one post!!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,056
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Haya hapa unasemaje hatujuwani?
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,056
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaa HYGEIA thanx kwa kumjibu.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,056
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa sitegemei net za ofc,full active kama Saint Ivuga
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,056
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Dat wassup Zimba,one hundred!
     
  11. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    i dont believe being that east is eastand west is west and first is always best
     
  12. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2014
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    mkuu we noma sana post 16600 sijui nitafikia lini mimi!keep it up
     
Loading...