Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

King Kiki: Malalamiko ya Kwenu

Discussion in 'Entertainment' started by Ntambaswala, Sep 9, 2011.

  1. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu mzee wakati huo sijui alikuwa anawaza nini wakati anatunga huu wimbo . Kweli muziki ni fasihi ya wakati. Ukiangalia kwa nyakati za sasa ni kama vile kuna mtu(kiongozi) anaona matatizo ya Watz lakini kutokana na sababu fulani hawezi kujitokeza kutatua matatizo hayo. Na inaonyesha anao uwezo wa kuyatatua na wananchi wanaamini anao uwezo wa kuyatatua. Hebu ngoja niuandike kidogo (japo sikumbuki vizuri)

    Malalamiko ya kwenu nayasikia kweli naumia
    Mimi sitamani nitajaribu kuyasuluhisha



    OOh kazeni moyo na nasubiri kilio chenu nakipata ooooh.................

    Haya keba keba................eeeh

    Please anayeujua vizuri aundike kwa usahihi...................
     
  2. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,083
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    King KiKi akiongea na Dj Luke Joe kuelezea historia yake toka alipozaliwa huko Congo DRC (Zaire) kupigia bendi za Super Gabby, Maquis huko Zaire 1970.

    Mwaka 1970 wakati Maquis, Safari Nkoy, Maquiz Du Zaire, Orchestra Safari Sound (Masantula) n.k walipohamia Tanzania , Ndala Kasheba alimwandikia barua aje Tanzania ajiunge na bendi ya Fauvette pale ukumbi wa White House, Dar-es-Salaam. Endelea kusikiliza King Kiki akihojiwa live

    [video=vimeo;30062376]http://vimeo.com/30062376[/video]
    Video kwa hisani ya Luke Joe (vijimambo) wa www.vimoe.com
     
  3. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2016
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huu mzee ni kichwa
     
  4. UncleBen

    UncleBen JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2016
    Joined: Oct 27, 2014
    Messages: 8,191
    Likes Received: 7,580
    Trophy Points: 280
    Duu mkuu huu uzi umeutoa wapi ?? Yaani jamaa kaleta thread mchangiaji wa kwanza akachangai almost mwaka mmoja mbele ,na wewe baada ya miaka minne ndio ukaiubua
     
  5. G

    Guasa Amboni JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2016
    Joined: Aug 13, 2015
    Messages: 4,358
    Likes Received: 3,663
    Trophy Points: 280
    Wanasema urudie baba kasongo kwenyewe natoka kiyumbi na jasho kwenu kumukini shika mukandaa.Hicho kichwa wakiache.
     
  6. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2016
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    UncleBen nilikuwa natafuta huo mwimbo wa malalamiko king kikii
     
Loading...