Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

King Crazy G.K wa E.C.T

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by munisijo, May 10, 2012.

  1. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 809
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Wanajanv, kwa muda sasa nmekua nikijiuliza, mtajwa hapo juu...awali akiwa East Coast Team founding member na mshabk mkubwa wa usanii wa ki-makundi na uhasama! Kuna kpnd alijiimua na nkadhan Mwa-FA na A.Y wasngeweza kuwika bila yeye lakn kiukwel, sjaskia lolote kumhusu kwa mwaka wa 5 sasa!

    Jaman, kwa yeyote, mwenye lolote kumhusu mtu huyu...yupo wap?Anafanya nin na anaendleaje?,,atujuze!
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,675
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nilisikiaga anasoma chuo fulan hapa town,cjajua chuo gan
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,744
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Yupo Uganda,anasomea Mass Communication,
    na alioa mwaka jana mwezi wa 11,yuko quiet coz
    anamlea mwanae Rachel.
    Ila now yuko likizo.
     
  4. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    tutamkumbuka daima milele' jamaa alitesa kweli enzi zake! Kweli kila nabii na wakati wake.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kila zama na matukio yake
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Niite G.K aka Bokassa wenye chuki wamekwisha nasa.
     
  7. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka nilichaguliwa tumaini ya dar mass com, nkaliona jina lake in list ya wanafunzi wa mass com 2009, bt me sikusoma pale cjajua ka aliendelea or
     
  8. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mama yake ni mbunge wa cdm viti maalumu mbeya
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    mama yake ni mbunge, inatosha wanakula posho tu sasa
     
Loading...