Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kindle fire, msaada kwenye tuta!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by JAPUONY, Feb 5, 2012.

  1. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi ni Mtanzania, naombeni kuuliza kama kuna mtu anafahamu kama Kindle Fire zinazouzwa na Amazon zinaweza kufanya kazi Tanzania bila matatizo. Kama matatizo yapo ni yapi, je yanaweza kutatuliwa, kivipi?ninampango wa kuja TZ na kindle fire yangu sasa nisije beba kitu ambacho nyumbani hakifanyi kazi. Naombeni ushauri wataalamu.

    Thanks.
     
  2. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Zinafanya kazi, maana kuna jamaa yangu amekuja huko kwa ajili ya research na anaitumia bila matatizo. Kabla ya hapo alikuja na Kindle Touch 3G nayo ilifanya kazi zote bila shida. Mimi pia natarajia kuja nayo.
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mkuu, nichukulie moja, hela nakupa kesh ukifka nayo.......
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  5. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usijali, umesomeka Mkuu!
     
  6. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ngoja ni google nijue hiki nini huku bandari salama tumezoea kusikia Ipad na akina Samsung tablets
     
  8. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Zinatumia mtandao WiFi connection kama utaweza kuunganisha mtandao sidhani kama utapata shida. Kama mwana jamvi alivyochangia, unaweza usiwezekupata 'Cloud Server" . Kwa kuwa ununuaji wa miziki,vitabu n.k v inatumia account yako ambayo inajitambulisha kwa e-mail address yako na billing details pia jaribu ku-access kwenye eneo lenye secure WiFi - Kuna kila sababu kwamba utafanikiwai. Good Luck!
     
  9. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hawaangalie email tu, wanaangalia IP address yako, ukiwa nje ya marekani hauwezi kushusha digital content yoyote kutoka Amazon.
     
  10. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2016
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,478
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Are you sure that is the stand of Amazon?
     
Loading...