Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kinara wa "sauti za busara" na "ahmada umelewa" huyu hapa!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by minda, Sep 8, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    huwezi amini kama umri wake sasa ni takribani karne moja!!! God bless u madam!!!
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    bado anaonekana mwari
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Na bado ana nguvu!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na hat a akiwa jukwaani anaimba haanguki anguki na kupoteza fahamu
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ukimuangalia kwa makini inaelekea enzi zake alikuwa si mchezo!
     
  6. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duuh katika watu ambao Mungu kawajalia kuwa na dongo zuri ni Bi Kidude, huyu amekula nchi bwana na baaaaado atakuwa na umri, si wa kudondoka leo huyu.:becky:
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Udongo wa ukweli.
     
  8. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145

    Mmmmmh, unamaanisha wengine 'vijana' lakini wakiwa jukwaani lazima waanguke na kupoteza faham, halafu tunaambiwa wazima na wana afya,

    lol
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    yaani kwa kweli waafrika ngozi zetu ni imara sana,hebu muone bi kidude wrinkle zake zinahesabika lkn ingekuwa kibibi cha kizungu cha umri wake hayo makunyanzi hayahesabiki na shingo inatepweta!
    ooh thank you Lord kwa kuniumba na hii ngozi nyeusi!
     
  10. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    bi kidude anafika 106 kwa kweli kala chumvi, ila hatakikutubu nakuacha ubataan
     
Loading...