Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinapofika kipindi cha Hedhi kwanini matatizo haya?

Discussion in 'JF Doctor' started by Dachr, Jul 23, 2012.

  1. Dachr

    Dachr Senior Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JF Doctor,inapofika kipindi cha kuingi katika kipindi cha hedhi huninyima raha kabisa kwani hupatwa na maumivu ktk sehemu ya haja Kubwa(Anus)na pia vivimbe,maumivu makali,misuli kuvuta sehemu za kiuno/nyonga.Msaada wenu Doctors.
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    usiogopoe ndugu.
    hii ni kawaida kwa baadhi ya wanawake. mimi nakumbuka kigoli wangu alikuwa akitumia diclopa kutuliza maumivu na hata madaktari walimwambia kwamba hali hiyo itatulia baada ya kujifungua ingawa baada ya miaka mi 3 toka akiwa 21 imetulia na hajajifungua bado. so, cha kufanya jitambue siku zako na ujue jinsi ya kukabiliana nazi either kwa dawa au any means. consult your local doctor


     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hiyo kitu huwa inawatesa sana dada zetu. Hasa umri unavyozidi kuongezeka. Kuna ambao hata dawa za maumivu haziwasaidii tena. Madaktari wengi wanasema inaisha baada ya kujifungua tu mtoto wa kwanza. Ndio maana wadada wengi wakizidiwa wanajilengesha kwa washkaji zao au wanawakomalia wawaoe hata kama mambo hayajakaa vizuri bado ilimradi tu waondokane na hilo balaa!
     
  4. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    poleni wadada
     
  5. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Huwa inatibika kwa dawa za miti shamba. ANGALIZO: ni waganga wachache sana wenye hizo dawa. Kuna mdada mmoja alkuwa anasumbuliwa sana na hilo tatizo, aliambiwa abebe ujaizito lakini hakuwa tayari. Alielekezwa kwa waganga wengi na kutumia dawa aina nyingi; ambazo hazikuwa na ufanisi. Kisha alielekezwa kwa mganga aliyeweza kuondoa hilo tatizo. Kama nikimwona huyo dada nitamwomba anipe mawasiliano ya huyo mganga. USIOGOPE UTAPONA.
     
  6. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani wameshaitikia...!
     
  7. REX

    REX JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ok! I have a testimony from some one who used some products and she got cured of the problem after 3 months.she was also being told to have a child bt she was to young to have a child and her mother struggled until she got the products for her daughter.the cost is around 350,000 tshs in 3 months,if you would also want to try call 0715720276.
     
Loading...