Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinanda...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Feb 2, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Sseh?
    I wonder kinanda kina nini, yaani kikipigwa unafeel high ile mbaya, very touchfull, regardless tune inamopigiwa. Kiwe cha umeme au kile cha kawaida...
    Kuna yeyote mwenye anafahamu siri ya kinanda?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh napita hapa
    habari yako mkuu wa kiduku
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    habari ni njema mkuu.
    Ila next time usinikweze kiasi hicho, mkuu wetu ni Maulid Baraka wa Kitenge,
    mimi sistahili hata kufunga gidhamu za viatu vyake.
    Sawasawa?
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Sawa saw amkuu nimekupata
    Ila na wewe uko juu
    Hapa nasubiri waje waseme utamu wa kinanda bana
    Ila Mkuu kinanda ni kinanda au wamaanisha mengine
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    aaah mkuu?
    Usifike mbali hivyo, kwani kuna vingine vya umeme kaka?
    Hahahaha,..
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Nina wasi wasi na utamu wa kinanda unaouongelea hapa
    Isije ikawa wamaanisha mengine wakati sisi tunakijua kinannda cha kawaida aise
     
  7. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kamuulize Thabit Abdul mtoto wa Ilala a.k.a mchawi wa kinanda a.k.a mkono wa nini sijui
    au muulize Alan Mapigo a.k.a Mapigiyaniyeno.
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    drums je?
    zikipigwa kama unapoenda rock music, huezi acha kutingisha mguu, kichwa, mwishowe mwili mzima unaitikia.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    yeeah?
    Thabit Abdul, that man...
    Kuna mwingine anaitwa Jumanne Ulaya au J4, yuko na Jahazi Modern Taarab, wenyewe wanamwita 'Vidole vya biashara',
    he's good kwa kweli.
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    drums pia zina mvuto wake.
    Ila haziwezi fikia mziki wa kinanda kaka, nadhani kinanda na gitaa ndo vyombo vyenye vinaweza kupigwa vyenyewe tu, na stil vikaleta ladha.
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    hata mimi nakijua cha kawaida mkuu.
    Tena kile cha kanisani chenye makanyagio kwa chini, if you know what I mean.
     
  12. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kinanda mara zote mlio wake hutegemea zaidi vidole vya mpigaji,mimi hapa naona sifa ziende kwenye vidole zaidi cuz bila vidole hakuna mlio ati...msikikweze kinanda bure
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    ahaa?
    Kwa hiyo sifa kisipewe kinanda, apewe mpigaji, au vidole vyake, sio?
    Je, mpigaji huyuhuyu tunaweza kumpa kifaa/ala nyingine tofauti na kinanda na akaleta utamu ule ule kama aliouleta through kinanda?
     
  14. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa hapo inategemea na kipaji na utaalam wa mpigaji katika kuvishughulisha vidole vyake,maana wapo watu mahiri kuvitumia vidole hivyo hivyo katika ala mbali mbali,kama ngoma,gitaa,filimbi n.k.kwa hiyo ndio au hapana yote yaweza kuwa majibu
     
  15. dickson longo

    dickson longo JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mambo ya do-re-mi-fa-so-ra-ti-do.do-ti...........Hakuna siri kubwa,vyombo haviwez kuwa sawa vyote.Kinanda babalao.
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    yup!
    Vidole vinamfanya mtu kuwa mahiri, lakini inategemea na ala husika, sio?
    Mfano ngoma ni matumizi ya kiganja kizima na jinsi ya kufanya timing kati ya mpigo mmoja na mwingine, filimbi ni ufundi wa kuziba na kuachia yale matundu, kwa kuzingatia muda in relation to mdomo wa mpulizaji, gitaa ni ile art ya kufinya nyuzi zile, na kujua kiasi cha mvuto unaotakiwa kulingana na pigo lengwa.
    Lakini nataka tuexplore magic iliyopo katika kinanda, why?
    Kile hata akipige nani, lazima kikupe hisia za kipekee tofauti na ala zengine ambazo huishia kuleta just musical pleasure.
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    there must be a secret mkuu.
    Kinanda ni baba lao, no one can argue against.
    But what is the connection between rythms of kinanda and our feelings?
    Can anyone explain it to me, please?
     
  18. S

    Suby Mushi. Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    O o oh, knanda!raha yake kubwa ni ujuz wa mshka nyuz ajue kupanda na kushuka co kushka sehem ile ile ktapoteza radha!
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kinanda kina nyuzi tena dadangu?
    Najua ni weekend, lakini taratibu bwana. Afu hapa hata hatumaanishi vinanda vyenu hivyo.
    Hapa tunachambua kinanda kama ala ya muziki.
    Kuna siri gani ndani yake?
     
  20. S

    Suby Mushi. Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu anajua!
     
Loading...