Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinana: Wapinzani hawana jipya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Dopas, Aug 31, 2010.

  1. D

    Dopas JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    MWENYEKITI wa kampeni ya mgombea urais wa CCM, Abdulrahman Kinana juzi alisema kwamba wapinzani hawana jipya.

    Alitoa kauli hiyo wakati akimnadi kwa wananchi wa Arusha mgombea ubunge wa tiketi ya CCM, Dk Batilda Buriani.

    Alisema,Dk Batilda ni ‘lulu’ kwa wananchi wa jimbo hilo na hivyo wanapaswa kumpa kura zote ili awe Mbunge.

    Kinana alisema,wapinzani wanazungumzia tatizo la ufisadi na ubadhirifu ambayo yameshashughulikiwa na serikali ya CCM na wao wanayarudia tu.

    Kinana alisema hayo wakati wa uzinduzi wa kampeni ya mgombea huyo wa CCM na kuwasihi wananchi wa Arusha kutofanya kosa kuiachia lulu na hazina hiyo.

    Alisema, kuna watu watapita huko na kule kueleza ubaya wa mgombea wa CCM lakini nyie msidanganyike kwa maneno yao kwani kila kukicha wanazua mapya yasiyokuwa na kichwa wala miguu.

    “Wapinzani hawana jipya kwa sasa wasikilizeni na muwaache hapo hapo wala msiwafikirie kwani mtaumiza vichwa bure,” alisema.

    Dk. Buriani aliwaomba wananchi wa Arusha wamchague yeye awe Mbunge wa jimbo la Arusha kwa sababu wana uhakika wa kuweka Jiji la Arusha katika hadhi ya kimataifa zaidi.
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ana kesi ya kujibu kama hiyo juu ni kweli na hali yake yaweza kuwa mbaya saana.

    Ngoja USA na Uganda wapate habari. Museven atakuja ambembe sasa hivi.
     
  3. D

    Dopas JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni kweli wapinzani hawana jipya? Hata tukianza tu na huyu Kinana, ikithibitika kweli kuwa yupo ndani ya mianya ya ufisadi kweli tutasema wapinzani hawana jipya? Ikithibitika kuwa JK anazunguka na Helkopta inayotumia mafuta ya walipa kodi wananchi maskini wa Tanzania, wanaoambulia mlo moja kwa siku kwa bahati kweli wapinzani hawana jipya? Ikithibitika kuwa mabango, tshirts, kanga, na kofia za CCM zimetoka nje ya nchi zikikwapua mabilioni ya pesa kodi ya walalahoi ya wa Tanzania maskini, kweli wapinzani hawana jipya?
     
  4. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kauli zingine zinajieleza mojakwa moja huda shida ya kufikiri saa.
    Wapinzani kuzungumzia tatizo la ufisadi wa ccm hakuna shida kabisa kwanza wapizani ndo waliibua hilo hivo huyo.
    Ki ukweli ni kwamba wanajaribu kutudisha ktk zama zile ambazo mtu haruhusiwi kusema ukweli hasa kuhusu serikali kuu.

    Watanzania umefika wakati wa kuwa na uwezo wa kuwaeleza wananchi ukweli wa mambo hata kama yalifanywa na serikali fisadi!

    CCM wanadai kwa kauli za wagombea wa upizani juu ya ccm, ati huenda kampeni zikiisha hawataongelesha (watakuwa maadui) wacha iwe hivo kwani upinzani nia yao ni njema kabisa.

    Itafikia wakati ambapo kampeni zetu zitakuwa ni za kuambizana ukweli tupu " ccm wamefanya jambo gani linalowapa jeuri ya kutamka kuwa upinzani hawana jipya?

    Hongereni upinzani (CHADEMA) kwa kuishughulisha ccm.....

    UPIZANI.....WENYE UWEZO WA KUANGALIA NDANI NA NJE YA BOKSI...
     
  5. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapinzani hawana jipya


    MWENYEKITI wa kampeni ya mgombea urais wa CCM, Abdulrahman Kinana juzi alisema kwamba wapinzani hawana jipya.

    Alitoa kauli hiyo wakati akimnadi kwa wananchi wa Arusha mgombea ubunge wa tiketi ya CCM, Dk Batilda Buriani.

    Alisema,Dk Batilda ni ‘lulu’ kwa wananchi wa jimbo hilo na hivyo wanapaswa kumpa kura zote ili awe Mbunge.

    Kinana alisema,wapinzani wanazungumzia tatizo la ufisadi na ubadhirifu ambayo yameshashughulikiwa na serikali ya CCM na wao wanayarudia tu.

    Kinana alisema hayo wakati wa uzinduzi wa kampeni ya mgombea huyo wa CCM na kuwasihi wananchi wa Arusha kutofanya kosa kuiachia lulu na hazina hiyo.

    Alisema, kuna watu watapita huko na kule kueleza ubaya wa mgombea wa CCM lakini nyie msidanganyike kwa maneno yao kwani kila kukicha wanazua mapya yasiyokuwa na kichwa wala miguu.

    “Wapinzani hawana jipya kwa sasa wasikilizeni na muwaache hapo hapo wala msiwafikirie kwani mtaumiza vichwa bure,” alisema.

    Dk. Buriani aliwaomba wananchi wa Arusha wamchague yeye awe Mbunge wa jimbo la Arusha kwa sababu wana uhakika wa kuweka Jiji la Arusha katika hadhi ya kimataifa zaidi.

    Source:Habari Leo.
     
  6. C

    Consultant JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,959
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Watu mnaweka post heading za kuvutiiiia lakini ukiingia ndani, unakuta habari yenyewe hata haina mashiko.
     
  7. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ni kama TV shows za msimu.Kinana usiumie kichwaaaa.Mbona wananchi tunajua.Wafa maji wanatapatapa.Viva CCM.
     
  8. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TV shows za msimu???That's interesting.
     
  9. P

    Padri Member

    #9
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wanajua kuwa KINANA KICHWA CHA CCM ndio maana wanaleta mashambulizi Binafsi.Kinana msomi wa Harvard sio kama Mbowe Form Four au mgombea mwenza wa Chadema Said Mzee MSOMI WA Darasa la saba.na muimba kwaya bwana Slaa.
     
  10. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [QUOTE=Padri;1065635]Hao wanajua kuwa KINANA KICHWA CHA CCM ndio maana wanaleta mashambulizi Binafsi.Kinana msomi wa Harvard sio kama Mbowe Form Four au mgombea mwenza wa Chadema Said Mzee MSOMI WA Darasa la saba.na muimba kwaya bwana Slaa.[/QUOTE]

    Padri kweli Mbowe Form 4??????
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Usipoteze muda wako ku-post ujinga.

    Watumiaji wa JF siyo mazuzu!!!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mpuuzi wewe!
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Voyeur!
     
  14. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimewazoea sasa.Wabeba box
     
  15. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #15
    Sep 5, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,280
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    Na kina maji marefu,elimu ya NGUMBARO na waganga wa kienyeji
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    nimetaka kushangaa iweje tumefika mchana Kinana hajatajwa wala hajaanzishiwa thread

    nadhani ikifika jionikutakuwa na threads kama 5 tofauti za Kinana na kesho itakuwepo nyingine
     
  17. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii thread ina facts.Na hata zikipatikana posts nyingine zenye facts ni muhimu kuwekwa hapa.Hata kama ni mia per day zitawekwa.
     
  18. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  19. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyani haoni kundule!
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    we Kinana tulia usipende kuropoka we si umehojiwa juzi juzi hapa ukasema CCM isimaumiwe sana tunawachanganya wananchi au umesahau..Kama huyo Buriani ni lulu umefuata nini arusha kumpigia kamapeni ..kaaa chini uone watakachomfanya na hiyo lulu unayomuita .....hahaa Meneja wa kamapeni za rais unaenda kumpigia debe mbunge kweli maji yako shingoni
     
Loading...