Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KINANA: Kumbe CCM wanalijua hili!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Uswe, Nov 3, 2010.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Leo asubuhi nimecheck TBC1, kinana anasema 'kupanuka kwa demokrasia na kuongezeka kwa uelewa wa mambo ya siasa katika jamii' ni baadhi ya sababu ya ccm kupoteza viti vingi ukilinganishwa na mwaka 2005.

    Kumbe CCM wanajua kuwa ili waendelee kutawala ni muhimu demokrasia ikindamizwe. Pia wanajua ili waendelee kutawala ni muhimu uelewa wa siasa ktk jamii uwe mdogo.

    WHAT DOES THIS MEAN: Mtu mwenye uelewa mzuri wa siasa, hawezi kuchagua ccm, mtu alokua huru (mwenye uhakika kuhusu mkate wake wa kesho, asiye na shinikizo flani) hawezi kuchagua ccm

    @ kinana, tukutane 2015
     
Loading...