Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinana kukutana na waandishi wa Habari kesho

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 7, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    Subject: YAH: MWALIKO WA MKUTANO NA WAANDISHI WA HABARI KESHO IJUMAA-08.10.2010


    Habari za leo ndugu zangu,
    Napenda kuwaalika katika mkutano na Waandishi wa habari kukutana na Mwenyekiti wa Kampeni za Urais kupitia CCM, Mheshimiwa Abdulrahman Kinana. Mkutano huu utafanyika kesho, Ijumaa tarehe 08.10.2010 saa nane (8) kamili mchana katika ofisi ndogo ya Chama cha Mapinduzi, Lumumba.
    Waandishi wote wa habari na wapiga picha mnakaribishwa...
    Natanguliza Shukrani..

    --
    Campaign Communications Team
    Kikwete 2010
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hallo halo. Redet imekuvivia nguvu za giza za mnajimu Yahya. Njoo utuambie nyara zetu ulizotorosha na Wasomali uliowaleta hapa . Eti Paradise. Ulipata wapi hela za kumiliki meli kama ww sio ja,bazi
     
  3. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa utakuwa mkutano wa kukanusha au kuunga mkono hoja? Maana tangu Kinana aje na risiti sijamsikia tena. Lakini bora atupe cha kujadili kama REDET
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0


    Naomba wale waandishi wenye ujasiri -- kama vile Kubenea wasisahau kumuuliza Kinana kwa nini aliwafanya Watz wote mafala kwa kuleta 'risiti' feki kuhusu malipo ya ndege ya serikali aliyokodi Salma.

    Pili akizungumzia kuhusu REDET wamkumbushe composition ya taasisi hiyo tata kama vile:

    * Prof Mukandala,aliwahi kuwa mwenyekiti, sasa ni makamu mkuu wa udsm na swahiba mkuu wa JK
    * Dr Ndumbaro, alikuwa mwenyekiti wa REDETsasa ni mshauri wa rais JK mambo ya siasa
    * Dr Bana, swahiba mkuu wa Prof Mukandala na sasa ndiye mwenyekiti mwenza wa REDET

    * Dr Killian Bernadetha, makamu mwenyekiti wa redet na mtu wa karibu sana wa prof mukandara

    [FONT=&quot]Kwa muundo huu REDET si taasisi huru na yenye tija kwa taifa.[/FONT]
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    Natumaini hatojibu maswali mnayotaka; atakuja kuzungumzia suala la Jeshi na vyombo vya usalama.
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni lazima ajibu maswali ya waandishi wa habari na mengine pia kuhusu yakwake binafsi kwani anatajwa sana katika tuhuma kadha za ufisadi pia, hasa kusafirisha nyara za serikali. Maana kama siyo mtu msafi kwa nini alikubali kuwa msemaji mkuu wa kampeni za CCM

    Natamka hivyo kwa sababu hivi kweli CCM hawana mtu yoyote mwingine msafi wa kuwa msemaji wa chama hicho bila ya kuibua maswali ya kashfa yanayohusu yeye mwenyewe binafsi?
     
  7. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ikibidi alipuliwa zaidi ili aache kutufanya wajinga. Anyway, nchi tulishaiuza kwa JK. Naye JK keshaiuza kwa wamarekani na waaarabu sasa ni juu yetu kusuka au kunyoa. Maana kama tunakubali kumwacha tena, basi gharama yake tusilaumu mtu hapa. Wapenzi na mashabiki wote jitoeni saizi ni muda wa lala salama hakuna kurudi nyuma bado wiki tatu tu tumnyoe kipara JK.
     
  8. w

    wanugu New Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyu Kinana, Mbona ametuhumiwa kujihusisha na Biashara haramu na hajibu..! au ni kweli ?
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Aulizwe kuhusu 'chain of command' ya vyombo hivyo vya usalama ili tupate jibu nani alimtuma Shimbo. Pia je, wizara ya ulinzi na JKT imekuwa wizara ya ulinzi, JKT na kilimo? Je, nini hasa dhumuni la ibara ya 41 (7) ya katiba ya jamhuri ya muungano wa Tanzania? Je, kiti cha Rais kiko wazi au la? Kwa nini Urais ni suala la kifamilia?
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kinana.
    akadege akanana
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Iam sure haitakuwa address ya ONE-WAY!
    Wanahabari kuweni active, ulizeni maswali yenye utata kwa huyu mtu!
    Isije ikawa wanaohudhuria ni wale wenye Jackets za "KIKWETE 2010" peke yao!
    Naungana na wengine, kama angekuwemo Saeed Kubenea tungepata ladha ya ukweli wa PC hiyo!
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Wakao kuwa huko wamwulize hivi ni kwanini CCM inawatumia REDET vibaya? Hivi wanafikiri hatujui ni nani kipenzi cha wapigakura?
     
  13. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mjinga tu. Asipokufanya mjinga Kinana, basi atakufanya Mbowe na Slaa. Mtu yeyote anayewaamini wanasiasa ni mjinga tu! :tonguez:
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa taarifa!
     
  15. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh! Huko nyuma mlikuwa mnalia kwanini REDET haitoi matokeo ya utafiti wao. Sasa wametoa mnalia vilio vya aina nyingine!

    Mlijitayarisha "kisaikolojia" kwa kura za JF kujipa moyo, wenzenu wanajitayarisha "kibaiolojia" kwa kura za maoni ya REDET!

    Dalili za maumivu hayo! Teh teh teh :tonguez: :tonguez: :tonguez:
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    ccm wooooooooooote wameoza
     
  17. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kinana atuambie kwanini CCM hawataki kuulizwa maswali na watanzania (midahalo) na ikiwa haoni kama hiyo ni kutotutendea haki wapiga kura?
     
  18. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umwamini au usimwamini, mwanasiasa atakuwa kiongozi wako tu, kwa hiyo wote tu wajinga basi!
     
  19. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wil will be waiting mkuu, thanks.
     
  20. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Vipi huo mkutano umeahirishwa , mbona hatupati kilichojili!!!!
     
Loading...