Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinana atoa kali!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Oct 9, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Kinana amesema REDET kusema JK anaporomoka katika maoni ya wananchi ni 'fair' lakini ni sio 100% correct. Huyu jamaa simuelewi kabisa kwani anakubali na kukataa wakati huo huo, hivi ana uwezo kweli wa hali ya juu wa kufikiri?

    Anasema ilibidi JK apate asilimia 80, mara 90 ambao ndio ushindi wao mwaka huu. Pia alisema kwenye majimbo ambayo wana uhakika kama Mvomero. Hivi huu uhakika wameutoa wapi, au tayari wana maboksi yenye kura zilizokwisha kupigwa? Au ndio tayari ile mbinu ya kuwaonga mawakala imekamilika? Au ndio mambo ya Shekh Yahya hayo?
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    aaarghhhh...achana nae huyo tushamzoea!!
     
  3. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Redet wahuni tuu,hawana ukweli wowote.Rbu nambie kati yenu nu nani aliyehojiwa na hao red -et na kuwa miongoni mwa waliochukuliwa kama mfano?
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Akawaambie wanaomwandalia jk part!
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyu kinana naona naye anataka kuwa kama Shekh Yahaya. Anaongea vitu ambavyo vimekaa ki-majini majini!
     
Loading...