Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinana amesema kweli, CHADEMA wana mtambo wa kutunga uongo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kakakuonap, Oct 12, 2010.

  1. k

    kakakuonap Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nimefuatilia kwa karibu timu ya propaganda ya chama cha chadema, magazeti wanayotumia,forum wanazotumia, ni kweli kwamba chadema wanao mtambo wa kutunga uongo. Staili ambayo Hitler yule dikteta wa ujerumani aliitumia kuivuruga amani ya Ujurumani, staili ya chadema inafanana na ile ya Hitler kwani zote zinawalenga vijana wanaotafuta ajira , watu wanaoshabikia udini na wakina mama walioachika na waume zao.
     
  2. K

    King kingo JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Duh sina uhakika kama umetumia akili zako kusema haya
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    amepost haraka haraka baada ya kuona kuna thread mpya inajadili namna ccm walivyomwaga damu kule musoma. lengo lake hapa ni kutoa attention kwenye mada ya muhimu.

    Mafisadi bana mwaka huu wamebanwa kila mahali hadi wanafikia hatua ya kumwaga damu kabla ya uchaguzi.
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ulijiandikisha hapa JF mwezi jana ili uandike takataka? Nenda kwenye blogu za wakina michuzi na maggid uandike haya muendelee kudanganyana na mafisdi wenzio. Hapa umegonga mwamba. HATUDANGANYIKI.
     
  5. M

    MjengaHoja Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa bwana hakuna mwenyewe kila mmoja yupo huru kutoadukuduku , mwazo, hisia, openly bila kujali au kuogopa chochote, nilichogundua ni kweli kuna mtambo na huo mtambo inawezekana baadhi ya members wa JF wapo utamkaripiaje mtu kutoa mawazo yake?? kwanini muumie ? basi ni kweli huo mtambo upo na mimi naanza kuamini kwamba mna mtambo wa uongo.
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Naona umeamua kuwasema akina Kinana, Riz1, Miraji, etc wanaotuma sms za kuchafua wagombea wengine! On top, JK amewadanganya wa-TZ kwa ahadi nyingi za uwongo na ameonyesha upendeleo wa wazi kwa dini yake ya Kiislamu! Kwako hayo yote ni mambo mazuri ya JK na CCM! Shame on you!
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Crap! Shove it......u know where!
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yah, kuna weza kuwa na ukweli. Uwongo wenyewe si ndiyo kama ule wa kwamba CHADEMA ni chama cha kidini, mara CHADEMA ni chama cha wachagga, mara Slaa katumwa na maaskofu, mara Slaa kaiba mke wa mtu, mara Slaa ametangaza kumwaga damu, mara CHADEMA wanataka kutumia maiti kama ngazi ya kwendea Ikulu, tena mengine yanasemwa na Kikwete mwenyewe bila aibu. Mtu mzima hovyo!!!. Kwa kweli si bure lazima kuna mtambo makini kabisa wa kutengenezea haya yote. Kwa bahati mbaya mali mnazozalisha kwenye mtambo wenu sasa hivi haziuziki. Watanzania hawapo tayari kuendelea kudanganywa tena.
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Nyie mnatafuta kutukanwa tu, sasa kwa kukukomoa nakuacha na kusema ASANTE ili uendelee kujisifu lakini siku ukikandamizwa mpaka basi ndo utajua kuwa tunayoyatetea ni ya kweli!
     
Loading...