Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinana amechanganyikiwa au ni kiziwi/kipofu?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Dark City, Oct 11, 2010.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kinana amesema kupitia BBC kuwa mwaka huu CCM imetumia gharma kidogo kuliko miaka yote? Mhhh... haya bwana hawa jamaa naona hata vichwa hawana tena.

    Sikiliza hapa kuanzia dak ya 55.00
    BBC Swahili - Mwanzo

    Dondoo:


    Mwandishi: Mbona ahadi zenu nyingi sana?
    Kinana: ahadi siyo nyingi, ila zinaonekana nyingi kwa sababu ndizo wananchi wanataka kuzisikia
    Mwandishi: Kwanini CCM mnamwandama slaa?
    Kinana: Ndiye anayeongoza kura za maoni, pia anaongoza kupiga kelele zisizo na msingi na amepeleka kesi nyingi kwa msajili na mahakamani zisizo na maana.
    Mwandishi: Mbona anapokelewa sana na wananchi?
    Kinana: Hakuna mtu anayepokelewa zaidi ya JK? Hata hivyo mbona Mrema alipokelewa na watu wengi zaidi?
    Mwandishi: CCM imetumia gharama kubwa mwaka huu, kwa nini?
    Kinana: Atakayeweza kueleza gharama za CCM ni Msajili. Hata hivyo mwaka huu CCM imetumia gharama kidogo kuliko miaka yote....


    .......Nimechoka na hawa watu..
     
  2. K

    King kingo JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hivi bado huwa unamsikiliza Kinana????
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Anaweza kuwa sahihi 2005 haikuwa mchezo...EPA,DEEPGREEN,MEREMETA etc etc
     
  4. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kinana au kiMAMA?
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu nilikuwa nasikiliza BBC ndo nikakutana na vioja. Halafu ukimsikiliza vizuri, utangundua kuwa ana wasi wasi hadi anakuwa kama anatetemeka!

    Mhhh, kuishi kwingi ni kuona mengi!!! Labda nitamwona hata Rais wangu mupya!!
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,942
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Kila nikifuatilia mahojiano na huyu mzee nagundua kweli kwamba huyu mzee hana busara, ni jazba tu na emotions!
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hapa ndipo watakapopigiwa bao. Maana Kikwete ndiye mrema wa leo.
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hiyo sentensi ni ya kuchanganyikiwa...sasa nani zaidi...Mrema AU Kikwete?....1995 Kikwete mwenyewe kimoyo alimuunga mkono Mrema baada ya yheye kukosa CCM
     
  9. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa ni raha iliyoje! Nchi nzima italipuka kwa furaha kwa mafisadi kuondolewa madarakani.
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyu Kinana nadhani anatamani kampeni zingeisha leo basi tu mambo yaishe. Kwa jinsi anavyoongea...inaonesha amejichokea!

    Ila amenishangaza kwamba ahadi siyo nyingi, ila zinaonekana nyingi kwa sababu ndizo wananchi wanataka kuzisikia. Ya kweli hayo?
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,184
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Mirungi imemchanganya huyo msomali anaona duble duble,Dr wa ukweli anawapeleka mchaka mchaka
     
  12. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyu ni mwizi na mhujumu uchumi kwa muda mrefu sana....ameshiriki kwa asilimia mia moja kuua JKT kama ambavyo ameua sana wanyama katika mapori ya nchi yetu...ana wasiwasi Dr Slaa akiingia itakula kwake...time will tell,tutafukua hata makaburi yao, wewe subiri tu haki haipotei..
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    bichwa lake limekaa kitaahira taahira vile.
     
  14. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna wadogo zake wasomali wamekamatwa huko mtwara walikuwa wanavizia kuteka meli inasemekana wawili ni watoto wa mama yake mdogo.Na yeye ndiyo anawapa silaha za kutumia si alikuwa mwanajeshi anajua wapi pa kupata silaha.Mradi wa utekaji meli ni wa kinana na mwenzake wa PARADISE HOTEL
     
  15. I

    ICHONDI JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Huenda kuna kaurafiki ka siri kati ya JK na Mrema, si ajabu baada ya JK kutemwa na Mkapa kwenye kura za maoni 2005, alikuwa na bifu na si ajabu alimpigia chapuo Mrema. May be this time Mrema is paying back!! Siasa ni mchezo mgumu kweli jamani lol
     
  16. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Weweeeee,
    lete habari tuwamanye hawa wevi wa njii yetu.

    ila chama alichomo ndo dira yake,na wala haiwapi shida kuishi na mwivi huyu!
     
  17. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jamani wacheni kujfariji hali siyo nzuri. Sasa plot yote karibu imeishajulikana kama 80%. Kwanza REDET na Synovate wanalainisha mazingira kwa tafiti feki. Pili lawama za watu kuvunja amani na utulivu. Tatu vyombo vya ulinzi na usalama kutoa vitisho. Nne Tume ya Uchaguzi kutoweka wazi Daftari la Wapiga kura mapema ili lihakikiwe. Baada ya hapo CCM imeanza majigambo ya ushindi wa kishindo kwa kutumia matokeo ya hizo tafiti feki. Siku ya uchaguzi inavyokaribia ndivyo tutakavyoanza kutangaziwa masharti ya kisifanyike hiki au kile siku hiyo. Yote ikilenga kubana wapiga kura wasijue na kutetea matokeo ya uchaguzi halali. Je, tunayo majibu ya changamoto hizo? Kama hatuna twendeni tukalale CCM imeishapeta.
     
  18. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinana anatetea ugali wake sasa, kilichobaki ni porojo tu. Katika watu niliokuwa nawaheshimu ccm mmojawapo ni kinana, lakini sasa ni miongoni mwa watu ninaowaona wa hovyo ndani ya ccm pamoja na makamba. Kazi kuongea pumba tu na mambo yasiyokuwa na utafiti wowote.
     
  19. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kwa nn huyu kimama asirudi kwao somalia awapelekee hizo busara zake...!

    kwa nn asiongelee meno ya tembo yaliokamatwa kwenye meli yake..!
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kinana hivi sasa ni mzigo kwenye kampeni ya Jk na wala siyo vinginevyo. Hii siyo 1995 huu ni mwaka wa 2010. Tofauti ni kubwa mno.
     
Loading...