Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinana 'al saaf' wa JK aanza kukiri kipigo kwa msisitizo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Not_Yet_Uhuru, Nov 1, 2010.

  1. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yule jamaa anayefanya propaganda hewa kwa JK kwa kujifanya haoni kama kuna kibano chochote mbele ya chama chake na JK wake kwa style ile ile ya jamaa aliyekuwa staa wa propaganda kwa Sadaam wakati wa vita ya ghuba aliyeitwa Al Shaaf, ambaye hata siku moja hakuwahi kukiri baghdad ilikuwa inatekwa, imejidhihirisha leo. kama kawaida yake na Kinana, kila CCM na JK wanapopata kibano, leo kwa mara ya kwanza amekiri kipigo deutche welle-radio ujerumani, kasema kichapo wanachopata wabunge na mawaziri wa JK ni kawaida ktk uchaguzi na hivyo wao wanayapokea na kukubali. ukweli ndio huo. wapo tayari sasa kupokea maumivu zaidi, hata JK inabidi alione hili, aanze kuungana na ustaarab kama wa Seif kule Zenj. aachane na akili za kizamani za uchakachuaji...Maana hiyo imeshakuwa style muflis na ita-backfire hakia nani!
    nawasilisha
     
  2. c

    chanai JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umemsahau na Makamba mkuu
     
  3. c

    chanai JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wanakubali kwa nini hawataki matokeo yatangazwe kwenye majimbo yale ambayo wamepata kichapo? wawe wawazi tu kukiri kuwa mwaka huu ni kichapo cha nguvu
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Huyo ndiyo munafiki mkuubwa kabisaaa na mshiriki wa kwanza kuuwa CCM na kupoteza majimbo muhimu Ilemela,Nyamagana,Arusha mjini,Mbeya mjini,Iringa Mjini na hii yote ni uongozi mbovu wa hali ya juu ya viongozi wa CCM kwani walibweteka sana na uongozi na wakadhani wao ndio wao tuu mpaka kufa sasa CCM ndio inabidi kujirudisha nyuma na kupanga upya mikakati ka kilicho tokea Tarime mnawapa kile wananchi wanacho kitaka na sio kuwaletea watu kama ilivyo mkuta Mama Batilda huko Arusha, Ana Kilango na uko vunjo pia sasa ndio halii ya CCM kujisahau na ulevi wa madaraka na kuto kutizama alama za nyakti kabisa
     
  5. K

    Keil JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ina maana Mama Kilango amepigwa chini?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dah.. nilisahau, kumbe makamba naye mtu, duh!!!

    anyway, he is insignificant other
     
  7. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kigoma kusini chadmea,kigoma mjini ccm,kasulu wanasuasua,sumbawanga ccm
    sasa izo tofauti za kura adi unasikia kupigana!!
     
  8. Dr Hope

    Dr Hope Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inavyoonekana, Makamba alimalizia akili katika mkoa wa Dar es Salaam, kaenda CCM kichwa kitupu.
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Atasema mengi sana
     
  10. M

    MLEKWA Senior Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 18, 2007
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kaufyata u-mc wake!!
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    dah mkuu umenikumbusha huyo mgosi wa kuitwa al saaf.
    Huyo Baba anaaminika kuwa ni muongo kupita kiumbe yeyote tangu enzi ya Mussa na agano la kale
     
  13. Bangusilo

    Bangusilo Senior Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  14. M

    Munghiki Senior Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wp peneshee makamba mbona kimya!kuchamba kwingi kuondoka na m... Te te te teh pia kumbuka kelele za mlango hazimzuhii mpangaji kulala.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sijui Makamba yuko wapi maana sasa hivi angekuwa anaongea kweli, ulevi wa madaraka na kujiamini kwa CCM kuwa wangeshinda kwa kishindo Urais na ubunge ndio umewafikisha hapa walijali maslahi yao binafsi kuliko maslahi ya wananchi
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,380
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    JK siyo chaguo letu na kukaa kwake madarakani kwa nguvu za dola tu.............
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Anne Kilango na John Malecela wanatofauti gani na Mugabe na Grace?
     
  18. S

    Selemani JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    For starters, Mugabe is still a sitting disgruntled president. Na tofauti zingine nyingi tu. Mchungaji angalia bwana ushabiki wako usiwape watu uovu wasiostahili.
     
Loading...