Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinana aanza kuhaha kunusuru ccm kwa kutumia marais wastaafu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Negotiator, Sep 22, 2010.

  1. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Upinzani ukituzidi tutawatumia Mwinyi, Mkapa-Kinana












    [​IMG]
    Mwenyekiti wa kampeni za Chama Cha Mapinduzi (CCM) amesema marais wastaafu, Ali Hassan Mwinyi



    Mwenyekiti wa kampeni za Chama Cha Mapinduzi (CCM) amesema marais wastaafu, Ali Hassan Mwinyi na Benjamin Mkapa watashiriki kampeni za Rais Jakaya Kikwete iwapo kitazidiwa na upinzani.
    Taarifa ya Kinana ilitolewa jana kwa niaba yake na mjumbe wa kamati ya kampeni za CCM, Dk. Raphael Chegeni alipozungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam.
    Kinana alisema hali ya kampeni ilivyo sasa inaashiria kuwa mambo yanakwenda vizuri.
    "Sio kwamba mgombea wetu ametengwa na marais wastaafu, tunaona chama hakijazidiwa na wapinzani hivyo hakuna sababu ya kuwasumbua mzee Mwinyi na Mkapa," alisema.
    Pia alisema CCM inamtambua mshindi wa kura za maoni kuwania ubunge wa jimbo la Nzega mkoani Tabora, Hussein Bashe.
    Bashe alishinda kura za maoni lakini Kamati Kuu (CC) ya CCM ilimuengua kwa kile kilichodaiwa kwamba si raia wa Tanzania.
    Alisema CCM ipo tayari kumtumia Bashe katika shughuli mbalimbali za chama, ikiwemo kusaidia kwenye kampeni za Uchaguzi Mkuu.

    SOURCE; NIPASHE http://www.ippmedia.com/frontend/index.php?l=21247
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Mwinyi alikwisha sema awamu ya nne rushwa imeshamili kuliko awamu zilizotangulia - kwanza naye itabidi ajibu swali la radar. Mkapa hakumpigia kampeni JK 2005, je mwaka huu atafanya hivyo? Naye itabidi ajibu maswali ya EPA, Kiwira, je yuko tayari kwa hayo?
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hawa wazee wanajua kusoma alama za nyakati hawawezi kujiingiza kwenye kikaango wakati wanajua wataungua wacha JK afe na tai shingoni asitegemee msaada kwa hawa wazee maana kila mtu ana skendo yake sasa wakitia mguu tu vitaibuka vya kuibuka hata vilivyo sahauliwa
     
  4. V

    Vaticano Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Mabere Marando aliweza kujibu kutetea mafisadi mahakamani, sioni vipi hao wengine wasiweze kujibu hayo unayoyauliza.
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Wajaribu waone. Mkapa alizomewa . Ni fisadi wa ukweli.
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    BWM hawezi thubutu kumpigia kampeni JK; yy mwenyewe ananuka rushwa na mkewe. Tutamuuliza ya Kiwira!
     
  7. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Jiulize kwa nini hawataki Mdahalo, Wastaafu wote hao wana yao ambayo hawana majibu nayo
     
  8. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja waingie kilingeni nao waonje joto ya jiwe..there will be no stone left unturned!
     
  9. S

    Selemani JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thread inasema kwamba "Kinana aanza kuhaha kunusuru ccm kwa kutumia marais wastaafu" and the newspaper has quoted Kinana saying "Sio kwamba mgombea wetu ametengwa na marais wastaafu, tunaona chama hakijazidiwa na wapinzani hivyo hakuna sababu ya kuwasumbua mzee Mwinyi na Mkapa". Mbona unatupotosha sasa humu ndani kaka?

    Yaani you had even to bend the truth ili basi uweke image kwamba CCM inazidiwa. Nyie Chadema hamko serious. Huyu mdau anapindisha hadi ukweli wa gazeti. This is pathetic.
     
  10. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani mtawaua kwa presha hawa wazee wenu.:confused2:
     
Loading...