Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinamama msaada tutani tafadhali......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Aug 26, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kijana wangu wa karibu kaniomba ushauri.Yeye anaishi Dar na kapata mpenzi anayeishi na kufanya kazi Mtwara. Anasema anampenda sana na Inshallah wakijaliwa angependa amuoe.Tatizo nii hii distance relationship,anasema inaelekea kuna mtu kamtonya mdada kuwa jamaa ni kiwembe,hivyo masaa 24 binti roho juu juu,akiandika sms zikipita dakika tano haijajibiwa roho hiyo inakuwa juu juu,usiku jamaa asipompa g nite mapema ndo kabisa dada haamini kama hali ni shwari,mradi tu full mastress binti wa watu.Nauli ya kwenda Mtwara kila weekend jamaa uwezo hana,barabara ya Mtwara ndo hivo kipande cha Ikwiriri_ Somanga kibovu kweli kweli.Kinamama you are the ones who knows a woman's heart,naomba mnipe tip kijana nimshauri nini,afanye nini kumtuliza la'aziz wake ili roho iache kumwenda mbio? Kijana amenihakikishia kuwa ame reform mambo ya ukware hataki tena. Natanguliza shukran.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kumbe kijana alikuwa mkwareeee!
    Wakatambulishane anaweza akamjengea imani hata kidogo.
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ame reform bana!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    mwambie amvalishe pete ya uchumba. Si unajua wanawake wengi wakishavalishwa vipete wanajipa matumaini ya kuolewa.
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Aisee hiyo ni kweli kabisa huwa inatokea as long as msichana anampenda jamaa kwa sana.

    Lakini hapo sijaona tatizo hata kidogo ni timing tu ya kijana kumakesure kwamba aliyosema
    ni kwelli kaacha ukwale kabisa na kuconcetrate kwa mdada muda wote hatashindwa
    kutekeleza hayo yote na kutimiza matakwa ya bibie kama muda wa kumwambia usiku mwema
    atekeleze kwa wakati na msg za kufa mtu missing you, i love you, when are you coming etc (za wizi tu hizi)
    Huwa hakuna ukweli (mawazo yangu) ha ha ha

    Umbali unatesa nyie acheni roho pee kila wakati unawaza sijui yuko na mwajuma saa hizi mbona hajibu simu
    akisema sina voucher ushatuma 10,000 lakini hupigiwi ha unaweza kufa na BP

    Mwambie huyo msichana ajiunge JF awe nunda asiwe na Presure za kijinga
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kumbe ni special kwa akina mama....napita tu jamani naelekea Mpwapwa
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    i will, maana jamaa yuko sirias kabisa anataka amuoe.
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wewe mmmhhhhh!!!! Mara hii acha uongo hapa alah
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unajuaje kama hayuko humu lol!!!!
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    za siku shemeji? long time sijakutia machoni! sawa nitamshtua kuhusu JF ,i hope atakuwa na access ya internet.
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    kunani Mpwapwa?
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sijui hii signature yako ina mfaa huyo mdada

    A Little Impatience can spoil great plan!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Angekuwa hana muda wa kupata mawazo kuwa jamaa yuko na fulani mara kimepanda kimeshuka

    Umesahau mimi acha hizo wewe alah wakati aggggrrrrrrr ngoja nikuPM
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    mmh!
    Eeeeh!
     
  15. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama una uhakika kuwa unapendwa, basi huna budi ya kumwamini mpenzi wako, maana hata kama uko naye nyumbani, kama sio mwaminifu ata-cheat! So, uaminifu ni muhimu!
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Shindwa na ulegee
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    kunani tena?
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    The Finest ananichokoza we mwache tu dawa ipo......................................
     
Loading...