Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinamama/dada msikanyage hapa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Mar 5, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Napenda nichukue fursa hii kuwaomba kina baba ambao tumekula chumvi ya kutosha (Kyabushaija et al) mara kwa mara tuwe tunawapa hint vijana wa kiume wadau wa MMU ili mbele ya safari yasijewakuta yaliyotukuta sisi.
    Kwa leo naanza mimi:
    Ndugu vijana,ukijaliwa kuwa kwenye mahusiano yawe ya ndoa / urafiki wa karibu/uhawara,basi kipindi upo katika lindi la mapenzi jihadhari sana kutoa siri zako za ndani sana kwa mwenza wako.Mathalani ukiwa mfanyabiashara jihadhari kumweleza mwenza wako jinsi unavyopambana na competititors,TRA na regulators wengine. Kama umeajiriwa jihadhari kuwasema vibaya maboss wako mbele ya mama chanja wako na kama kuna mishemishe unafanya kazini ili kujiongezea kipato ndo kabisaaaaaa usithubutu kumjuza mwenza,ye mwache aone zinaingia tu. Naongelea hili kutokana na uzoefu na si wa kwangu tu lakini wa wanaume wengi. Ilivyo ni kwamba mkiwa kwenye malavidavi mke/girlfriend/hawara atakutunzia siri mpaka ya ndani sana lakini ole wako siku ukimkosea/mkidiffer chances are atamwaga razi kwa wahusika na usipoangalia utashtukia Hosea/Kova/maodita wanakupigia hodi.Ni ushauri tu na wakati unautafakari mkumbuke Shakespeare aliyesema na ninakuu 'hell knows no fury like a woman scorned'!
    Weekend njema.
     
  2. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sorry nilikuja kumuwakilisha bamsapu, bye!
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    i think siri zinaweza vuja in both ways hata kwa wanaume wakiwa na hasira si unamuona jaffarai alivyobwabwaja?ooops kumbe ni kwa wanaume tu?:A S 13:
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :A S 13::A S 13: wow....great piece of advice....opppsssssssssss,nimekosea njia.....byeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmmmmh, mi naona sio wanawake tu, hata dume mwenzako, tena sometimes hata ndugu wa damu kabisa ukikorofishana nae pia anaweza kumwaga siri vilevile kama uliwahi kumwambia. Cha muhimu kama umeamua kutosema kitu basi usiseme kwa yeyote.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimevaa suruali kwahiyo nachangia!Sio kila mtu ana tabia hiyo...alafu siri ni mzigo tafuta unaemuamini ushee nae!
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    CPU usicheze na wanawake, soft kwa nje lakini wana roho ngumu ni hatari!
     
  8. k

    kaliakitu2008 Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kabisa haitakiwi binadamu yeyote kumweleza yako ya msingi, ikiwa mfano wamwadithia rafiki yako kuhusu mipango yako anaweza akajifanya kuchangia mawazo tena mazuri lakini kumbe mwenzako moyoni hujui anataka kufanya nini, vilevile tunahitajika tuwe makini na kila jambo tunalotaka kusema, nakumbuka katika vikao vya jioni nilikutana na wazee waliwahi kunihabarisha kuwa kuna vitu vitatu twatakiwa kuvijua na kuvitenda yaani tumia muda mwingi kusikiliaza, maswali kidogo na usitumie muda mwingi kuchangia michango ya mawazo, nadhani walikuwa wanajua nini kinaweza kutokea kwa ushiriki wako wa mada mbali.

    KIFUPI MSIRI WAKO NI MOYO WAKO PEKEEE
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    suruali ha ha ha ...nimecheeeeeka!
     
  10. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante mzee bishanga.
    Nimekusikia mzee wangu.
    Hapa atakula out za kutosha, kagari kake nataka nimbadilishie pia.ila asitake kuja sana zinakotoka.
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    cr yangu cmpi m2 nitakufa nayo,nashukuru kwa ushauri
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa ushauri,uliyoyasema yamewahi nikuta na najuta kumwamini kiasi kile mchumba wangu
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    aiseee!!!:rain:
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Urafiki upo kwa ajili ya kuaminiana
    Siri ipo kwa ajili ya ku"share"
    Vyenginevyo hakuna sheria, urafiki wala siri.
    Ikiwa huamini mtu yeyote iko siku utakimbia hata kivuli chako.
     
  15. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaaaa uwiiiiiiiii mbavu zangu mie leo Michelle, Lizzy na rose!!!!
     
  16. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Wanawake ni watu hatari wanapokorofishwa, Ni kweli mipaka katika Siri unatakiwa sana.
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wanaume wa siku hizi mlonyimwa makoromelo,kwenye kupepeta hakuna tofauti kati ya mwanamke na mwanaume mpaka siri zenu mwabwabwaja:wink2:
     
  18. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    siri ni ya m1 tu, akiijuwa mwenzako juwa upo mashakani labda tu iwe na yeye anahusika katika hilo dili/ishu mnayoifanya kuwa ni siri
     
  19. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ooohh kuna watu na viatu duniani
    ooohh kuna vyauma ndani kwa ndani
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haya endelea kuishi kwa wasiwasi!
     
Loading...