Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinadada na zawadi za ma apple na maua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Oct 12, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,302
    Trophy Points: 280
    Yaani huwa nacheka sana.
    Eti ukipeleka zawadi ya apple na maua unaonekana wa maana sana kuliko yule aliyepeleka zawadi ya doti za vitenge.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ha!ha! raha kweli kweli........bt apo inategemea na malez ya uyo mdada....km kakulia kwenye matamthliya tangu utototoni anaona tu watu wanatongozana na kupendana kwa kupeana maua wat do u thk?sa wewe umekulia bom bom uko kiwalani akikuletea maua unaona anakuchanganya tu bora ata angekupa iyo ela ungenda kupunguza baadhi ya maden kwa mpemba.....!!!!!!
    ..wengne apa ukinipa maua sjui kadi naona ahhhh i ela asi angenipa nkafanyia kitu kngne....afu izo ni swaga za kitoto saaaaaana labda epo cz ni tunda ntaelewa lakin maua sju kad ni za enz zileeeeeee form two b...!!!!!! nbt nw m grwn up najua mapenz au real lov cant b xplnd by flowers o kadi...MATENDO YAKO NDO KADI,MAUA NA EPO LAKO ..KM YANAONYESHA ANAKUPENDA KWELI..
    Kuna duu mmoja ivi nilisoma nae ahh yan bf wake akija bla epo sjui kadi na maua mbona kes itaamuliwa na waden..ah sjui ni matatizo au kukremisha kwamba bla maua au kad akupend????

    mmh mi bado mshamba na ntaendelea kuwa mshamba kwenye tasnia hii.....!!!!
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160

    Am learning here...:A S-heart-2::A S-heart-2:
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    umesahau chocolate
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    na loly pop
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kila mtu na kile anachokipenda, mi mpenzi wangu nikimletea zawadi ya tunda la topetope huwa anaenjoy sana!!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,302
    Trophy Points: 280
    Demu wangu aliniuliza nitampelekea zawadi gani, nkamjibu maua.
    Akaa anayasubiri kwa hamu.
    Nikiwa narudi zangu home mitaa ya mbuyuni nikavamiwa na kundi la wauza maua.
    Ya zambarau yakanivutia zaidi, nikatoa elfu kumi,
    nikanunu.
    Nilipomfikishia mamsapu akanitimua eti ni maua ya wagonjwa na msibani.
    Sitaki kabisa haya mambo ya kasumba
     
  8. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli bana eti unaonekana wewe uko vere romantic
     
  9. c

    cool guy Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rose mie kwa namna moja au nyingine nakubaliana na wewe ...hivi vitu haviingii sana akilini....lakini wanawake wengi wanapenda penda hii habari hasa huku ughaibuni napoishi..sasa inanichanganya kidogo lakini wanahususdu vitu hivi yaani akipokea hata kama ni mara ya kwanza basi dalili nzuri sana ..yaani pengine unaweza kupata "one night standing" kumega
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Siku hizi hakuna cha maua wala nini,ni chips kuku na bia mambo yamekwisha
     
  11. J

    Jakob New Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo watu wana'copy motion' za UGHAIBUNI ambako hivi vitu vina maana sana. Tena huenda hata bei ziko vizuri! Inasikitisha mtu amelazwa dalaja la III, we unampelekea kadi, maua na kajitunda (APPLE) wakati chakula tu ni shida wodi hizo. Huo ni UKASUKU, kwani uzito wa kadi si uko kwenye MAANDISHI tu? Hata hivo wengine utakuta hata hicho KIMOMBO bado ni TATIZO, kadi ya POLE mtu analeta ya PONGEZI! Ni vizuri mkazo ukawekwa kwenye vitu vinavyoweza kutumika kwa hatua zaid baada ya ku'show LOVE! Mi ni hayo tu.
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nilifikiri ni flowers and chocolates!

    apples! ......no thanks
     
  13. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanga, kanga hasa maneno yake
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kuna siku mkaka wa kinigeria alikuwa anasema huko kwao mdada umpelekee zawadi ya maua utayakuta kwenye dust bin. inabidi upeleke vitu vya maana. maua! yaani alikuwa anashangaa sana
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    akanipe mtu kanga kwani mie mzee?
    :tonguez:
     
  16. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :smile-big::smile-big::smile-big:inabidi usjue meaning za color
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi wa kwangu yeye KITIMOTO KILO MBILI NA NDIZI 3 KWISHNEI
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ha ha ha hujatulia wewe
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Ntakuletea bukta shem! Au nayo utaonekana mcheza voleboli?
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Maua labda atayaona siku ya harusi
     
Loading...