Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinachowatesa CCM ni hiki................

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Nov 29, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kila serikali yao ikifanya jambo fulani, watu wanatafsiri na kuelewa kuwa ni upupu au siyo upupu.


    hata wakiongea kitu cha maana lazima kitiliwe mashaka kwanza.

    mimi binafsi, tangu 2005, sijawahi kutarajia lolote la maana kutoka kwa kauli za viongozi wa CCM na serikali yao. ndiyo maana sikupata shida kupiga kura kwa Slaa 2010.

    hongereni sana Watanzania kwa kufunguka kiakili.

    Pamoja tutafika.
     
  2. J

    John10 JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda shule kwanza kabla ya kuandika Nonesense hapa.
     
  3. e

    emma 26 Senior Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtumikie slaa
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    fail!!
     
  5. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,437
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Nyie , john na emma; ni wafaidi wa utawala wa wezi uliopo madarakani; hivyo basi hatushangai na majibu yenu yaliyojaa shibe ya wizi.
     
  6. jyfranca

    jyfranca JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ina maana Dr. Slaa kashinda?
     
  7. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wanaokula vya kunyongwa utawajua tu kwa kuitetea mijizi ya mali za umma
     
Loading...