Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinachowafanya mkubali na mkimbie ni nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ligogoma, Oct 6, 2010.

  1. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Habari wana JF?

    Kinachonifanya niulize hivi ni kuna skendo imetokea ofisini as follows;
    Wafanyakazi wenzetu wamekutwa wakila uroda ofisini muda wa lunch, sie twaenda lunch wao wanajifanya wako busy kwamba watachelewa kwenda lunch.

    Bad lucky, kuna mtu alishtukia mpango mzima akavunga anaenda lunch then akarudi kupiga chabo. Alipohakiki kweli wanabanjua amri ya sita ofisini alikuja kuita staff wengine nao wakaone.

    Loh! Kilichotokea ni kwamba yule binti alipogundua kaonwa na staff wenzie, alitoka mbio mpaka leo hii ni siku ya nne hajakanyaga ofisini na mtaani haonekani ilhali mzinzi mwenzie anakuja kazini na tena anachukulia kama ni ujiko fulani hiviii.

    Swali ni; kwanini ukimbie tena mpaka ufikie kuamua kuacha kazi ilhali ulitongozwa na kufikia maamuzi kwa hiyari yako kutafuniwa ofisini?

    Kwa nini yanapotokea maswala ya fumanizi aibu huelemea kwa mwanamke pekee na si kwa wote?
     
  2. 2my

    2my JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lol kweli hao walikuwa na ukame!!!!!!!!!ss ndo nn kubanjuana kwa ofic!!!!
    huyo dada naona alikuwa kashachoka kazi tu kilichomkimbiza nn wakati alikubali kwa ridhaa yake mwenyewe!!!!!pole zake!!!!!!!!!
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wanawake wameumbwa ivo lakini kwa mwanaume ni kama ushindi fulani huoni jinsi wanajisifia mwanaume hajaumbwa kwa ajili ya mwanamke mmoja hawana akili hawa au huu ukame ulichanganywa na valuuu
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    cz mwanamke kaumbwa na haya kg 10 wkt mwanaume kaumbwa na haya kg1.
    bt she z so cheap..kwa ofc?mmh mbayaaaaaaaa???
    ..au ndo ziliwazdia saaaaaaana zilikuwa znawachoma so wameshndwa kusubiri zingewaunguza mwl mzima...!!!!
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Tii kiu yako mpendwa!
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    mmmh!kama kweli mwanamke kaumbwa na haya(soni) kg 10 na mwanaume haya(soni) kg 1, je angekubali kweli kulambwa ofisini!mbona tunawaona wanawake wengi tu mabarabarani wanavaa nguo nusu uchi, je huku ni kuumbwa na haya(soni) kuliko wanaume?????
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuna normality na abdomality...tambaa na izi bit tutaonana mbele apo kdg....natangulia.....
    mbona kuna vichaa wanatembea uchh?jazia kwa apo juu....lunch vp?
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    binti anaona aibu saaaana
     
  9. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiyo casual sex mbona kawaida sana....tatizo walinogewa waka-do the nidful kwenye open area...ili bidi wafanyie kitchen/store au kwenye cabinets na pia huyo mfanyakazi mmoja aliyeona na kwenda kuwa-eleza wenzie ndiye wa-kulaumu...yy angeji-koholesha akiwa hawaangalii wangeacha na kuamini hawajaonwa.....asikwambie m2 ina-utamu wake hiyo ya kujiibia......
     
  10. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Haya mambo ya kumiminiana mbegu ofisini yanahitaji moyo.
    Mikela alifumwa lojingi akajiona mdogo kama tone la soda.
    Sasa huyu binti aliyefumwa ofisini sijui ndio anajisikiaje kwa kweli.
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    eeeeehh!ndo ulikuwa unanikaribisha lunch, au ulitaka twende wote dia?????
     
  12. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hapo ofisini kuna mabafu? sipati picha baada ya ile shughuli niendelee tena na kazi mpaka jioni. kwanza mwenyewe nitajishtukia hata kama sijafumaniwa
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    usijali kaoge ntakupeleka lunch..tarehe 32 december i promis u!!!!!!!!
     
  14. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    huyo jamaa nae aliyeona badala hawastue na kuwakemea yeye kaenda kuita watu, mijitu mingine minoko kweli alishindwa nn kuuchuna tu au kuwastua wasirudie tena ila ofcn nako nikiwanja kizuri cha kubanjukia jaribu siku moja nakumbuka nilivyokuwa naanza kazi kuna kabinti niliwahi kubanjuka nacho choo cha oficn tena bila dhana ilikuwa tumebaki wawili tu saa moja jioni
     
  15. P

    Preacher JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu anachukia zinaa - tumwogope mungu jamani - hata kama wafanyakazi wasingewaona - mungu alikuwa anawaona

    inawezekan mungu aliamua kuwaweka wazi - yamkini walikuwa wamezoea hako kamchezo - na hiyo ilikuwa ndio siku yao ya kuwekwa wazi - walidhani siriiiiiiiiiii kumbe .................. Shame!!
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hawa watu ina maana hawakuwa na sehemu nyingine ya kwenda mpaka wafanye ofisini?:sick:
     
  17. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    cha fasta fasta hicho kina raha yake na ukizoea inakuwa kama addiction ukiona mko wawili tu unataka cha fasta
     
  18. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mh, mi mwenyewe napenda kweli sema ofisi zetu full kioo, so inakuwa ngumu.
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Wangechelewa..:decision:
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    si muende toilet kumalizana au nako kuna CCTV camera za za benki?
     
Loading...