Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinachoshusha Kiwango cha Huyu Jamaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Mar 12, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,669
    Likes Received: 2,997
    Trophy Points: 280
    _MG_3659.jpg
    Huyu ni ni kiungo mshambuliaji wa Azam,alikuwa mfungaji bora misimu kadhaa aliyopita, lakini msimu huu sidhani hata amefikisha japo goli 4....Amezaliwa mwaka 1989 (kwa takwimu zilizopo) huyu ni huenda atakua ni mke wa tatu (alizaa na demu wake wa kwanza akiwa sekondari tu, akaoa rasmi wa wa pili akamwacha kwa madai alikua anamchuma tu sasa yuko mbioni kubeba hicho kitu hapo....najua mtashuka na nondo zaidi.........
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,669
    Likes Received: 2,997
    Trophy Points: 280
    View attachment 49100
    Jamaa alipewa ushauri mzuri tu na Zolla kwamba arudi nyumbani akaongeze mwali....yeye akaongeza mwanamke.....Huyu ni mkewe wa ndoa wa kwanza...........
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa starehe zake wewe inakuhusu nini?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Nadhani Mrisho amesahau ule msemo wa wajina wake,"ukitaka kula lazima nawe uliwe" sasa yeye alitaka kula bure tu?? Kifaa kimetulia kweli mwache aue kiwango awe kama hasheem.
     
  5. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mimi hata siwajuagi wachezaji wa bongo labda angekuwa wa athletic bilbao au benfica. Anaitwa nani?
     
  6. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    2010 world cup, capello aliwataka wachezaji wa england wawe wanakula uroda kabla ya mechi akiamini kwamba inawafanya wawe wepesi zaidi. Sasa kama yeye alianza akiwa mdogo yawezekana ndio maana alikuwa mfungaji bora sasa amepunguza na uwezo wake uwanjani umepungua!
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu umesema kweli, wangeka mchezaji yeyote wa ulaya ningemfahamu. Tatizo tv zetu kiwango duni, hata replay shida.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ngasaaaaa choma choma hao si wanajileta lakini usisahau zana tutakuzika mapemaa..
     
  9. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kiko chicha, kiko majo, kiko kiroro
     
  10. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,669
    Likes Received: 2,997
    Trophy Points: 280
    Soma uzi kwa umakini..............ama unafuatilia medani ya soka utajua ni kwa nini Escoba Wajamaica walimuua, au Beckham aliomba ulinzi au ni kwa nini John Terry alinyang'anywa unahodha wa England au kwa nini Taita haitwi timu ya Taifa etc.........
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,669
    Likes Received: 2,997
    Trophy Points: 280
    Anaitwa Mrisho Ngasa mtoto waa kiungo wa zamani wa Timu ya PAMBA, sIMBA NA tAIFA sTARZ, BUT KAMA HUWAJUI HUWAJUI TU,SIDHANI HATA KAMA HILI JIBU LITASWIHI
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Anamjua,,ameajuaje at first kwamba ni 'mchezaji"hadi akataka awekewe wa timu hizo alizotaja? angekuwa hamjui pasee angeweza mdhani hata ni msanii maana nao wanashuka viwango,,Kuhusu kushuka kwa dogo sio inshu TZ hatuna wachezaji wala hicho unachoita "kiwango'
     
  13. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Hili ndio ttz la wabongo,HATUPENDANIIIIIIIIIIIIIIIII
    kwahy unayajua ya majuu kuliko ya TZ? HOVYOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO
     
  14. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama ni Andreas Escoba, huyu alikuwa ni beki wa timu ya Taifa ya Colombia si Jamaica na kama ni Pablo Escoba huyu pia alikuwa wa kutoka Colombia lakini shughuli yake kubwa ilikuwa ni biashara ya mihadarati, najaribu tu kuweka mambo sawa.
     
  15. N

    Newvision JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu Bwamdogo hana miaka miaka mingi dimbani ndiyo maana hata Paulsen hamwanzishi kwanza
     
  16. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,669
    Likes Received: 2,997
    Trophy Points: 280
    Nashukuru sana Mku kwa kuweka sawa, ila wacheza kamari ndio waliomuua kwa kwanyima kwa kusababisha kufungashiwa virago hivyo kutoendelea kufaidi uhondo wa World cup kwani aliifungisha timu yake kwa madai usiku uliofuatia mechi alikesha na toto's club
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Sasa wivu wa nini kaka? Ulitaka umchukue wewe??
     
  18. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,669
    Likes Received: 2,997
    Trophy Points: 280
    nilitaka anichukue mimi ebo!!! na ndio maana neno wivu likawepo....besides, nani kakuambia mimi kaka???view- pre- act
     
  19. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    akitoka hapo bange+pombe
     
  20. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mambo binafsi si ya kuyaingilia
     
Loading...