Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinachomuudhi katibu mkuu wa ccm kwa nape ni hikli ziara binafsi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jul 22, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Sio ziara tu, hata icho kitambi cha Nape kimemkera Mukama. "kila siku nape ananenepa tu"-Mukama.
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Sio ziara tu Mukama hapendi mwenezi wake kujipaka mkorogo kama demu.mukama anasema "NAPE ANATUMIA MCHINA USONI"
     
  4. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Unajua katibu mkuu dialy yuko ofcn,per diem hakuna,wakti gamba nape daily yuko mikoani anavuta mishiko,na gamba gumu mukama ubunifu sifuri so ni kama amepigwa misumari pale lumumba,tehe tehe njaa mbaya nyie!
     
  5. Collins

    Collins Senior Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona wapiga mapanga shaaaa!
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,161
    Likes Received: 11,433
    Trophy Points: 280
    mukama hajawai kupokewa na makirikiri kama haya.
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahh!...."kila siku nape ananenepa tu".....hii kiboko
     
  8. a

    andrews JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​utamsikia kuna watu wamekihujumu chama ndio maana watu wengi hawakufika mkutanoni utasikia mafisadi wakae kimya au atawataja,mara ooh wanaohama ccm ni oil chafu sasa umebaki na oil mpya mbona ccm haina mshiko?
     
  9. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape?
    Hebu tuambie hizo pesa za kukodi ndege kwenye safari zako za kipuuzi nani analipa?
    Ungekuwa Mzalendo Kama marehemu Baba yako ungepanda ndege ya abiria Kama ilivyo twaswira ya nyundo na Jembe kwenye bendera yenu. Kijana mzigo unakula mkorogo Kama pedechee la kutoka Kongo . CCM brass should be ashamed of having you for promo! Uwe unatoa tathimini ya mafanikio ya hizo ziara fake!
     
  10. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    huyu Nape Mgongo haupindi
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nashangaa hao jamaa hajawaonga tshirt za rangi ya msitu aka Mabwepande
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Kweli Mukama angeomba apumzike apishe vijana wanaojua fitna na propoganda waendeshe chama chao,yeye aliombwa tu asaidie kufanya utafiti,ilitosha sana haikutakiwa mtafiti kwenda front kwenye operations huwa hawafaniki hata siku moja!!afadhali wangemrudisha Mwanri pale ukatibu mkuu ingesaidia kiasi,ile kasi yake ya serikali za mitaa apambane na wapinzani na makatibu wake wilaya zote na mikoa!
     
Loading...