Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinachompeleka JK nje ni hiki...!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JoJiPoJi, Sep 29, 2010.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    dance kikwete.jpg
     

    Attached Files:

  2. W

    WildCard JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hiyo kazi kaifanya sana hata kwenye majukwaa yake ya kampeni za sasa. Mkimpa miaka hii mitano ya mwisho ndio safari zitaongezeka hasa.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
  4. t

    truth Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    After all He is a Human being like you!, he needs sometime out he works very hard.
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Jamani tumrudishe kwenye "mayenu" maana huku ndiko anchowezaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  6. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndiyo taabu ya kuwa na rais msaniii
     
  7. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sheikh yahya alitabili kuwa baada ya mkapa atakuja raisi wa KIKE. :becky::becky::becky:

    sheikh yahya u were 100% right!!
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    etiii eenh.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    umesemaje wewe?he works hard for whom and for what?usinnitie kichefuchefu mie
     
  10. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    jamani acheni uzushi...hapa wala sio nje kwanza ni Dar es salaam kwny ile economic forum, pia kurelax ni ki2 cha kawaida tu...what is the big deal?
     
  11. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kumbe kutamu hivi, hata mimi ningekuwa hivyo mana huku hafanyi vitu kama hivyo.
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kiongozi serious wa nchi yenye matatizo kama BONGO unapata wapi nafasi ya kucheza sindimba? Uliwahi kuwaona waliomtangulia [japo walikuwa na mapungufu yao]wakicheza ngoma kama anavyofanya yeye? Yeye muda wote kwake ni starehe tu!
     
  13. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani hapa ilikuwa ni pale Mlimani City hivi majuzi wakati wanafunga ule mkutano wa mambo ya uchumi barani Afrika, haikuwa nje ya nchi. Ila kura yangu simpi kabisaaaaaaa maana yeye ni rafiki wa mafisadi wanaoinyonya nchi yetu huku yeye akisema ni wasafi na walisingiziwa.
     
  14. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kumpa kura ?Kikwete ni sawa na kukalia kaa la moto ukidhani makalio hayataungua
     
  15. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais Bush alipotembelea Tanzania naye alionekana kucheza sambamba na wananchi sehemu mbalimbali alizokwenda ikiwemo aliyokutana na jamii ya kimasai kule Arusha. Ni hulka ya marais wanaojali wananchi wao hasa wa hali ya chini bila kujali wadhifa wao mkubwa kitaifa. Wananchi wa kawaida wanapenda sana viongozi wanaoweza kuwa sehemu ya maisha yao.
     
  16. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ili mradi itifaki imezingatiwa kuwa katika nafasi ya urais si sababu ya kukosa burudani za maisha,
     
  17. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yea! On ya face! he works very hard to hug mafisadis huh!!! hang on, kwa kupunguza crime nchini! wezi wakuku jela 5 years na mwizi wa ma billion walk free and you will get rewarded.
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    anahitaji kurelax kwa lipi?
     
  19. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh,kumbe huyu ndiye muanzilishi wa staili za kiduku,naona hapa anacheza kiduku kwa kwenda mbele,inaelekea huko mbeleni alianza kusaula viwalo vyake!!
     
  20. B

    BRIA Member

    #20
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nani kakudanganya Bush anapenda raia wake...Alaa utaniudhiiiiiiiiiiiiiiiiii......
     
Loading...