Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinachomfanya charminglady kuondoka Jf ni hiki hapa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Aug 11, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Baada ya kupambana ktk kutafuta kile ambacho nimekua nakitafuta kwa muda mrefu(kupendwa na charminglady),sasa nimeingia ktk ukurasa mpya,yaan kuelekea kufanikiwa,nasema kuelekea kufanikiwa kwa kuawa tayari charminglady anafanya maandalizi ya kuingia kwenye penzi zito na tamu la aina yake.kinachosumbua ni aibu ya kuonekana kunikubali wakati alikua ananikataa kwa nguvu zote.katika kuelekea kufanikiwa huku nawashukuru sana walionisaporti kwa nguvu zote bila kumsahau St. Paka Mweusi Judgement na wengine wengi akiwemo Ruhazwe JR,lakin pia niwashukuru na wale wote ambao wamekua wananichawia ktk kufanikiwa kwa hili.Natangaza rasmi kutokurudi nyuma katika kumsaka kipenzi,mlimbwende charminglady.Nakuahidi penzi lisilo na kikomo.MUNGU NISAIDIE
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Napenda kutambua uwepo wa Sredi hii Jf for the time being !
    Nadhani imekuja at a proper time !
    I wish you all the best to earn a trophy !
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    jf bana!
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    no,sina bifu na mlimbwende cl,lakini kama kumpenda mtu ni bifu basi ninabifu,lakni kika mmoja anajua fika mimi kwa cl nimekufa nimeoza,nia yangu,dhamila yangu,ndoto yangu ni siku moja charminglady kuwa mpenzi wangu bas
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama daladala yani,huyu anapanda,yule anashuka,mwingine anasimamisha,pale kalala,huyu anachukua nauli,yaani full vituko
     
  7. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kaaazi kweli kweli!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mmmh aisifiaye mvua...............!!!si bure
     
  9. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaz kidogo
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Pamoja sana kaka hakuna kurudi nyuma, hongera sana kwa hatua nzuri uliyofikia na mwambie tu apunguze aibu kwani kupenda au kupendwa si kosa la jinai.Ahadi yangu ya Honeymoon bado ipo palepale..
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hongera!
     
  12. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sasa sweetlove Bishanga tutaondoka lini humu maana wameshakutaja kila komenti
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    People always come n go,let her go as yushzo!
     
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    utajibeba....kuna hatari na wewe ukaaga humu ndani au ukaondoka bila kuaga maana sijui aibu utaiweka wapi si charminglady anakuwa wangu rasm
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Napenda kutoa taarifa kuwa naomba wakinadada wa chitchat msinifatefate kwani nipo kwenye muda wa uangalizi na mpenzi wangu mtalajiwa charminglady.amenitaka kuwa mbali na walimbwende kwa kipindi hiki ambacho ameenda kwa mganga wake kuniangalia kwenye TV ya asili.baada ya majibu kutoka hatua zingine zitafata.Nowa niko kwenye 90% ya kufanikiwa naitaji support zenu ili hii 10 iliyobaki niimalize mapema
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...