Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinachokupa mke/mume bora sio kazi ama pesa zako bali kibali cha mungu!!omba favour utoke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 11, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Lilia kibali cha mungu
    pengine weewe ni wale wanaohudhuria harusi za watu tangu uzaliwe wewe ni kuhudhuria
    na sasa unazeeka huna mke ama mume leo nakupa njia ya kumwomba mungu akusaidie hili
    jitahdi kuomba kibali cha mungu watu wengi wanasali bila kujua wanasali nini
    wanaomba bila kujua unaomba nini...mwite yesu mwambie mungu akupe kibali utoke
    kimaisha usikubali kuwa mhudhuriaji wa harusi jitoe kwa mungu muulize bwana yesu nimechoka
    kuchangishwa kadi sasa zamu yangu kuchangisha harusi yangu

    naomba nikujuze hapa atuongelei ndoa tunaongelea mume ama mke mwema...ndoa unawezakufunga
    hata na majini kanisani lakini swala la wewe kupata mke mume mwema hilo ni lingine kabisa
    mwombe mungu akupe ufahamu wa kuomba kibali kila siku..penginekwenye familia yako wewe ndio
    umetumika kuongeza mali za watu na awataki kukuachia sasa ni lazima ukimbilie kwa yessu
    nenda kanisa lolote la kumwabudu mungu wa kweli simama nalo mwombe yesu kibali

    Labda nikukumbushe ndoa nyingi zinateketea sababu Moja kama sio kufa kabisa...wakati wanaomba hata walokole
    wengi tunaomba Mungu atupe ndoa awajui siku hizi kuna mapepo majini yameingia makanisani nakwambia yanaimba
    kama WAZIRI SONYO unasema hapa sasa huyu ametoka kwa Mungu na pengine kwenye maombi uliomba mpiga solo
    ama mwanakwaya mwaya unajiloga kumbe inakula kwako..baada ya ndoa anakwambia sitakai kusikia kila saa kanisan kanisani
    Kumbuka kabla ya kuoana ulisema katoka kwa Mungu.,,,Kuwa makini Unaweza oa hata mara Nnne kama wenetu lakini
    swala la kuitunza zile ndoa zidumu ndio kasheshe na ndio maana wengi wanaishia kutujaziia watoto wa mtaani
    Zamani nilijua watoto wa mtaani ni yatima lakini kama uamini nenda pale Ubungo kwa wale wattoto wengi wana baba zao
    na mama zao wameshindwa kuwatunza na wengine wanakwambia Baba alimfukuza mama baada ya kuoa mke watatu

    Watch out tunapennda kula hela yako kwa ajili ya kukupa wazo la kutatua Ndoa yako lakini atuitaji kuja kukalishana
    Vikao kutatua Ndoa yako ttunatoa wazo ukalifanyie kazi

    Mungu akubariki
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    haleluyaaaahhh
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wakutengenezee jukwaa lako la mahubiri. Ameeeeeeeeen.
     
Loading...