Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinachojiri Arumeru sasa hivi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by massai, Mar 18, 2012.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Majembe yalisimama kutoa nasaha zao na kuomba kura kwa wana arumeru kwa joshua nasary.Mchungaji msigwa,meya wa moshi mjini, madiwani wa arusha mjini.mbunge wa karatu na viongozi wengind wengi tu wa chadema kutoka sehemu tofauti tofauti.

    Doctor wa ukweli yupo ameshafika.watu ni wengi sana, kwa kweli hapa chadema wanasubiri tu kuapishwa kwa mbunge wao joshua nasari.watu ni wengi sana na wenye muamko wakutosha.hotuba wanazotoa viongozi wao ni zakutia moyo na kuelimisha.

    Hoja iliyopo kwa sisiemu nikua vijana hawana vitambulisho vya kupigia kura,inawezakua nikweli alakini hata hao wazee wanao tegemewa na sisiemu hawako wengi kama vijana walivyo wengi, Nyerere ndio yupo jukwaani akimkaribisha doctor aliekaa darasani sio yule wa kichina alieko beach califonia sasahivi akifisadi kodi za watanzania.

    Tulikua chuoni mwanza jana sidhani kama kuna mwanasisiemu hata mmoja jana.ntawapa update zaidi,ngoja nimsikilize doctor ndio anaaoza kazi.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu endelea kutupa updates
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thanks mkuu. Tunakutegemea, endelea kutupa updates.
     
  4. m

    massai JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wasira alirema nasary alinyimwa na wazazi wake baraka za kugombea arumeru,baba yake kasimama amejitambulisha kua yeye ni mchungaji na kumsifia mtoto wake nasary kua hakuwahi kufanya ukorofi wowote toka ameanza shule mpaka hapa alipo leo.wasira anapata wapi fake detail za hawa watu?
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukrani sanaaaa tuwekee na picture if possible
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
     
  7. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuwekee picha pls
     
  8. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda Masai tafadhali endelea kutupa updates za majembe yetu
     
  9. T

    THEO LYIMO Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu je kuhusu huyo diwani wanasemaje
     
  10. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Niki recall hata igunga yalisemwa haya haya, mwisho wa siku wazee wazima wakalia na dr wako akaondoka bila kuaga
     
  11. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Arumeru ni home! Cdm wananyakua aisee!
     
  12. m

    massai JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu kamera sina alafu simu ninayotumia kamera yake imekufa kutokana na safari za mara kwa mara.nasari ameongea mambo mengi mazuri na ya msingi,hakika hakuna matusi hapa, amehoji iweje maji yatoke arumeru,alafu arumeru wakose maji monduli wapate maji??

    Halafu pia amehoji wazazi kudaiwa hela yakununua madawati wakati wa kupeleka watoto kuanza form one,mbona akimaliza form four haondoki na dawati lake?hakika ni hoja ya msingi kwa watanzania wote wanaopinga dhuluma na dili zisizo na tija.

    Kuhusu kuoa amesema mke aoatoka kwa mungu, mke sio kitunguu hata kwenye banda la nje ya nyumba unapata kwa urahisi,na amesema kuanzia sasahi anaweza kuchukua MAAMUZI MAZITO KUHUSU HALIMA MDEE.

    SO MDEE from now kijana ndio huyo anakuja kumaliza mambo,yaani fulu mzuka.MUNGU awajalie wafanikiwe wawe kitu kimoja.habari ndio hiyo doctor kama kawa anawajulisha watu halmashauri zao zinavyoliwa na mafisadi wa sisiemu.

    Ntawajuza zaidi.
     
  13. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    asante mkuu. tunaomba utuwekee na picha.
     
  14. m

    massai JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kamanda lema kaingia kachelewa,salamu yake ya kwanza nikwa wanachadema kushika siki na kuaonza kuimba wimbo...mtoto huyu vipi...mtoto sio rizki,...mtoto hashikiki mto sio rizki...atakua anamsema yule vuvuzela wa chichiemu.kama kawaida hotuba za lema huwa zina mashiko sana unatamani asiachie maiki.mtanisamehe picha uwezo huo sina kwa leo jamani,due to some consiqunces.
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    namlilia baba wa taifa. Ma*g*am*ba yamemuua.
     
  16. m

    massai JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ntakujuza baadae mkuu ngoja nipate muda wakukaa na wakuu makamanda.
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Ndiyo mahari ya SIOI
     
  18. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #18
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red kamanda nimecheka sana, kweli siasa nizaidi uijuavyo, haya sasa kamanda Halima ingia uwanjani ucheze kiduku
     
  19. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Picha ziko kwenye fb page ya Nyerere
     
  20. N

    N series Senior Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu tupe na picha ilii tuzidi kuenda sawa
     
Loading...