Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinachoendelea SALENDER BRIDGE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by friendsofjeykey, Sep 23, 2010.

  1. f

    friendsofjeykey Senior Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mmeona ule upuuzi unaotaka kuendelea pale Salender Bridge? umeanza upande wa Ubalozi wa Urusi....

    Mwenye macho haambiwi ona
     
  2. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Upuuzi upi huo fafanua,si wote tupo dar au tumepita hapo salender bridge
     
  3. b

    balenyaguje Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kuna nini? ebu tupe habari kidogo .wengi tuko mbali
     
  4. M

    MKUDE WA MGETA Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaga mabo bwana huku mgeta siunajuwa tupo tanganyika
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    Wamesimika ngozo, nadhani wanataka kuweka mabango makubwa ya biashara
     
  6. The Good

    The Good Senior Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani kuna nguzo zimechimbiwa kuanzia ubalozi wa Urusi hadi darajani. Inaonyesha kuwa kuna bango kubwa sana lintawekwa ambalo litaziba mandhari yote ya eneo lile ndiyo maana waheshimiwa wanasema upuuzi. Kwa kweli ni jambo zuri. Ni vizuri wahusika wakachukua hatua sasa wasingoje when is too late.
     
  7. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kunani? wengine tupo dunia nyingine hatupiti hapo salender
     
  8. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka kuna mwaka mtu mmoja alitaka kushitakiwa na tume/baraza la mazingira kwa kukata mikoko na kutaka kuweka bango la tangazo, sasa inakuwaje sasa hivi waruhusu?
     
  9. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna nini wewe Acha kutuzingua,:mad2: Leo hujaenda Fiesta :A S 100:
     
  10. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tupe maana ya neno NGOZO
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Amemaanisha NGUZO.
     
  12. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Isije kuwa ni kwa ajili ya mabango ya mheshimiwa swahiba wako maana sasa anafanya kufuru lakini haisaidii kitu
     
  13. b

    balenyaguje Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...mimi nimoena manguzo yamepandikizwa sijajua ni nini kinachoendelea?
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Lazima liwe bango la JUMA KILAZA (JK) and FISADIZZZZZZZZZZZZZ
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Bongo ukisikia mtu anakubania usifanye jambo fulani mahala fulani ujue anataka umpoze.

    Watu watakuwa wameshapozwa tayari.

    [Na hilo bango lazima litakuwa na watu wa Bombay tu]
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Kasome Kamusi ya TUKI

    [Usituzingue hapa]
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ni mabango ya CCM....pure polution of the environment
     
  18. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    basi kazi ipo
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Amepewa mtu kujenga pale ndio anaweka uzio wa mabati ambayo yatakuwa na mabango ya CCM....ILE MIKOKO YOOTE itakatwa
     
  20. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    friends-of-jk.....mmh kumbe wamo!
     
Loading...