Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinachoendelea Mji mkuu Dodoma kwa Sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Andrew Jr, May 9, 2012.

  1. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Takribani masaa 3 yamepita tangu wananchi wa mji huu kushindwa kwenda sehemu mbali mbali za ndani ya mji na wengine kwenye shughuli za ujenzi wa taifa
    Kuna mgomo unaendelea wa Daladala. Wahusika malizeni suala hilo mapema.
    Msishangae ndo mji mkuu huo jamani
     
  2. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahsante kwa taarifa
     
  3. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,851
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tupe taarifa kamili wanagomea nn labda ndo 2sishangae hilo tatizo, coz hawawezi kugoma na ni daladala zote au baadhi?
     
  4. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dodoma kuna uhuni wa hal ya juu wa viongozi kuanzia mkoa hadi kijiji tatzo ni ccm imejikita sana ktk mambo ya msingi.Ona hata bus stand tu hakuna kuna kama ka njia tu ka kupitia mabasi.Na CDA IPO TANGU MIAKA YA 1980 KWA KUSTAWISHA MAKAO MAKUU YA NCHI MATOKEO YAKE HAMNA JIPYA.Wanapenda tu kudai kodi za daladala hata kutengeneza miundombinu hamna!,na mvua ikinyesha pale dodomaa standi inakuwa ni zaidi ya ziwa hasa ile ya jamatini ilhali ofisi za CDA ZIPO MITA CHACHE KUTOKA HAPO STAND.Wafanyakazi wa CDA WANALIPANA MISHAHARA HADI 4ML KWA MTU.C.A.G fanya ukaguzi hyo ofisi.
     
Loading...