Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinacho muponza Pinda upole wake anaweza angusha kama si leo kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Erasto..sichila, Apr 21, 2012.

  1. E

    Erasto..sichila Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri mkuu Pinda binafsi sijawahi kuwa naye mahali popote nilimufahamu alipo teuliwa kuwa PM alipojiuzulu Lowasa ni mfipa asili nami pia toka kabila dogo la wanyamwanga 'fipa'naye ni' mupimbwe mufipa kwa faida yenu wafipa ni wapole toka ndani ya moyo yaani wanyenyekevu ndio maana hupenda kusalimia kwa kupiga magoti hawapendi kusalimiana na wakwe karibu mzazi wa kifipa anaweza kumuchapa mtoto wake wa kiume wa miaka 60 na huyo mtoto akatii sasa ndugu zangu tabia hizi zipo kwa Pinda.

    PM zote hii ndio sababu mawaziri wana mupanda kichwani anashindwa kuwasema kwa kutii agizo la aliye wateuwa raisi, hataki kuwaudhi kumbe ndio wanamuchukulia poa mtoto mwizi akijua baba ni mpole basi anaweza kuuza mifugo yake yote kwa ansurance kuwa hawezi kumufanya lolote na hii hupelekea familia kuwa masikini na baba uzeeni kufa vibaya na hata kutelekezwa na walio kuwa wanamwibia mifugo yake ndivyo ilivyo mwisho wa siku wale walio kula nchi awamu ya nne watasema tatizo alikuwa waziri Pinda mtoto wa mkulima kifipa 'ekalima wa londe'
     
  2. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    eh sawa, nilikuwa napita tu; naenda kununua kamusi ya kifipa.
     
  3. h

    haki na usawa JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tatizo sio Pinda tatizo ni aliyewateua maana mawaziri wengine wako karibu kuliko hata Makamu wake na wanafanya wayatakayo bila kujali kwasababu ya uswahiba na je tugemee nini kama mtoto wa mkulima atondoka?
     
  4. J

    JokaKuu Platinum Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..huo utakuwa ni UPOLE unaoambatana na UKATILI.

    ..wananchi wanataabika kiasi hiki wakati wakubwa wananeemeka halafu mnaita huo ni upole??

    ..au, Raisi anasafiri nje ya nchi na kuhudhuria sherehe za chama tawala cha Botswana wakati wananchi wake wanakufa kutokana na mgomo wa madaktari huo nao ni upole??
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    We ni mnyamwanga kama mm. pinda amedumaa na matatizo alipokaa bench kwa mkulu miaka mingi ndo ushujaa wa kuongea ukamtoka. angepata kwanza mtu wa saikolojia kabla ya kukalia kiti.
     
  6. E

    Erasto..sichila Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikweli ndugu yangu bt huyu pinda hakuteuliwa direct hakuwa chaguo la mzee hivyo lazima anaangalia kushoto kulia ili atoe maamuzi tupime na hili jamani 'wanawitu'
     
  7. E

    Erasto..sichila Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kalesa zipo makumbusho
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nadhani ifike mahala tutofautishe upole na uzuzu. Hii serikali haina mpole hata mmoja, si jk wala pinda bali ina mazuzu wote tu.
     
  9. E

    Erasto..sichila Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heri mimi sijasema ,sijui tutategemea nini?naomba mzee wa watu raisi amusaidie atimue hii 'mitu'
     
  10. E

    Erasto..sichila Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upole ndugu upo naukitumika isivyo pasa basi ndio matokeo,unayoyasema lakini unakumbuka ya jairo alidharauliwa mno huyu Pm sasa je atakuwa na ujemadari gani kukemea wezi?
     
  11. E

    Erasto..sichila Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikweli ndugu yangu bt huyu pinda hakuteuliwa direct hakuwa chaguo la mzee hivyo lazima anaangalia kushoto kulia ili atoe maamuzi tupime na hili jamani 'wanawitu'
     
  12. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hawez kuamua lolote kwan kuna weny saut zaid yake kama pm
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kiswahili kigumu.....LOL!
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kapanic kwa ngumi wanazo pewa.

    [​IMG]
     
  15. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    If President Kikwete was that GOOD ... Prime Minister Pinda wont be that BAD!!
     
Loading...