Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina Marealle wanajitangaza sana uchifu! si ulifutwa huu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzizi wa Mbuyu, Apr 15, 2010.

  1. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Naanza kwa kuwapa pole kwa msiba wanafamilia wa Chifu Marealle, poleni.

    Ila nina ujumbe wao huu......
    Siku hizi imekuwa taabu jamani, mara kuna mbio za chifu marealle, kumbukumbu maalumu ya chifu marealle chifu, chifu,chifu n.k
    Jamani msitutishe na uchifu wenu bwana hata kwetu walikuwepo machifu tena walikuwa wapiganaji kwelikweli,!! lakini hayo yalifutwa yamepita....lakini hawa ndugu zetu wamezidi kuutangaza uchifu wao utadhani nchi hii wao tu ndiyo wametoka kwenye ukoo wa kichifu!!?? kila mtu akisema aanze kuutangaza uchifuchifu wake kama hawa jamaa itakuwa si itakuwa taabu? Sawa tuwakumbuke wazee wetu, lakini si "kiujiko ujiko hivi!"
    ACHENI HIZO BANA!!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Machifu walioandikwa kwenye vitabu vya Historia mbona tunawajua...na hawajitangazi!
    Hawa wengine wanaotafuta kujulikana we achana nao bana...who cares about them!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hapa no comment
     
  4. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    nampa tano MWM,sure hawa jamaa is too much....utafikiri chifu ni rais wa dunia kila kukicha chifu hivi chifu vile hovyoooo wamefanya dili sasa.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    me too
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    samahani Preta kama tumekukwaza!
     
  7. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    It sound like jealous.....maana hata sioni point hapa!!
     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watu wengine hutaka kupata huruma kupitia kwa migongo ya watu wengine. Heri yetu ambao hatuna hayo. Mini ni mimi tu sio baba yangu wala babu.
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    waachieni wakuu! maisha ya bongo ni ujanja ujanja tu, kama hiyo "chifu" inarahisisha mkono kwenda kinywani, so be it. SOON MTASKIA NA MIMI NAJIITA CHIFU KLOROKWINI, maslahi mbele bana! hehehehe
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    hujanikwaza maana hata mimi huwa nakwazika
     
  11. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nadhani hawa ma so called" chifu" wana watu wao wanao wakubali hivyo waacheni wawaite "CHIFU". Hawa ni watu katika jamii wasio kubali ukweli kwamba uchifu ulishakufa zamani.
     
  12. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    NO COMMENT ila tunahitaji CHIFU EL
     
  13. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani watanzania tuna mambo mengi ya kujadili tuache kufuatilia maisha ya watu....Marialle ni ukoo na uchagani unaeleweka ni ukoo wa uchifu...kwani ni uongo si ulikuwa ukoo wa uchifu...sasa kinawauma nini....
     
  14. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chief Abdallah Fundikira
    Chief HM Lugusha
    Chief David Makwaia
    Chief Humbi Ziota
    Chief Marealle

    Hawa na wengineo waliplay part kuunganisha makabila na kumsupport JKN wakati wa ukugombea Uhuru.
    Huwezi kufuta historia yao
     
  15. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamna mtu amenyimwa kufanya lolote kuwaenzi ancestors wao. Mwanzisha mada wewe pia unaweza kuanzisha mbio, kombe, siku, foundation, shule nk kwa jina la babu au ukoo wenu
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hayo yoote ni maandalizi ya Chief Agrey Marealle kumpiga kikumbo Mzee Ndessa Pesa... Ila labda aamue kustaafu ndio labda CCCCCCCCM WATALICHUKUA...
     
  17. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tena afadhali tumkumbuke Kidaha makwaia na abdieli Shangali ambao ndio waafrika wa kwanza kuingia kwenye baraza la kutunga sheria (bunge la wakati huo)
     
  18. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mkuu nakuunga mkono agrey hawezi kulichukua hilo jimbo kabisa. maana anajua kampeni ni kutoa mipira na jezi
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Namkumbuka sana Chief Mkwawa sijui nae kizazi chake kimepotea?
     
  20. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Utumbo mtupu!
     
Loading...