Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina mama hivi mbona sherehe zetu zinazidi kuongezeka kwa kasi!!!!!kulikoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FirstLady1, May 7, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Lini tutajifunza ku-cut Cost yaani kila kukicha mambo yanazidi kuwa mambo...
    Hizi zote ni sherehe zetu kila siku zinaongezeka
    sijui mie najifunza ubahiri au?

    1.Hinna party:confused2:
    2.Bridal shower:confused2:
    3.Kitchen party:confused2:
    4.Send off party hapa sawa
    5.Wedding party hapa sawa
    6. Baby shower party:confused2:
    7.
    8.
    9.
    10.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    May 7, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ukiona hivyo fungu linaongezeka kila kukicha mama!! loh na kweli siku hizi hadi ukisikia flani ana shughuli unaanza kumkwepa maana zikianza kuongozana kadi za mchango utachoka!!
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tena mengi ni ya kukwapua serikalini
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kila siku michango jamn!!
     
  5. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Chai ya maharusi pamoja na wazazi na marafiki wa karibu
     
  6. k

    kaiya Member

    #6
    May 7, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nafikiri kilichoongezeka hapo ni bridal shower. heena party iko tokea enzi za mabibi kwa ndugu zetu waislamu.
    baby shower ni sanduku la mtoto aka beseni kwa ndugu zetu wa ukanda wa pwani. sema tatizo lilipo sasa ni kwa nini kila shughuli watu tunachangichwa? zamani mambo ya michango yalikuwa hakuna shughuli zilikuwa zinafanywa kifamilia.
     
  7. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #7
    May 7, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kwa kweli mambo mengine yanakera sana. utakuta mtu hana uwezo kabisa lakini anang'ang'ania kufanya sherehe kibao na hapo anategemea michango hadi nguo atakazovaa. mimi kwa kweli huwa nasikitika sana na haya masherehe. mtu yupo tayari kukopa mamilioni sababu ya sherehe na wakati mwanae anasoma shule hata haieleweki kisa hana hela. hivi kama usipofanya bridal shower, kitchen party ya bar, nk huolewi? tena mimi namiss sana zile kitchen party za zamani. nakumbuka dada yangu alipokuwa anaolewa siku chache kabla ya harusi mama aliwaita wamama kama 10 hivi, wakakaa chumbani na bibi harusi wanaongea naye. siku hizi tunaongea na mabibi harusi bar.
    inabidi tubadilike jamani. nadhani FL1 itabidi tuunganishe nguvu tuanze kususia michango ya masherehe yasiyo na maana. yanatumalizia hela jamani
     
  8. M

    Magezi JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dawa ni kutochanga basi.
     
Loading...