Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina mama arumeru mfano wakuigwa.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by PISTO LERO, Mar 26, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ilikuwa jumamosi jioni,walipoingia kwenye kibasi wakiwa wamejitanda khanga mbili mithili ya watu waliotoka msibani walipo ulizwa walijibu kwa kifupi wametoka msibani kuizika CCM.wakiwa bado kwenye mjadala wakijadili kauli ya mkapa ya kitaka neki kuitangazia ushindi ccm kibabe,walisema olewao wajaribu na kuongeza kuwa watakua mstari wa mbele kuendesha mapambano,na kusema kaziyao kubwa itakuwa kuokota mawe na akina baba kaziyao itakuwa ni kuyarusha na kusema matatizo ya wameru akina mama ndio wanaoyafahamu.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    icho kibasi kilikuwa kinatoka wapi na kwenda wapi?
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    CCM kwenda CHADEMA
     
  4. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alafu ukishaju,?......unataka utoe povu.......jinga
     
  5. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    asante kwa kumjibu
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hizo ni mbwembwe za Chadema, hakuna kina mama wenye akili wanaotamka maneno kama hayoa:peep:
     
  7. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    subiri utaona!
     
  8. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo Arumeru hajuna kina mama wenye akili timamu? Kweli CCM mmefikia mahali pabaya kwa matusi!
     
  9. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwakuwa mshawafanya watu makauzu na wajinga ambao ndo mtaji wenu magamba!?.Wameru wanaakili zaid ya wewe mwenye dozi pale mirembe ya dom!.Rudi ukatibiwe tena hujapona na 2015 mtakojolea puani!
     
  10. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unadhani akina mama wote ni kama Viki mkamate aliyeolewa na sisiemu?
     
Loading...