Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina Klothing Label mpya ya nguo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kang, Jul 21, 2009.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ah..nilitaka hiyo T-shirt ya Great Thinker Juliasi ila colour haijanivutia..
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Naona iko nyekundu tu.
    [​IMG]
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimeona.

    Hizo design nyingine hazijanivutia binafsi..
     
  5. S

    Sheba JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nawapa hongera Kina Klothing label kwa ubunifu na uzalendo. Chaguo la maudhui katika nguo zenu ni muafaka. Nawasifu kwa kuamua kuipa heshima na jina nchi yetu na Mwl. Nyerere. Hilo limenigusa zaidi. Mmetufikisha mahali ambapo mnatupa fursa ya kuchagua kuvaa na kutangaza mambo yanayotuhusu dhidi ya yale yasiyotuhusu ambayo wakati mwingine pengine tulikuwa tunavaa kwa sababu ya ubora (quality) tu ya vazi lenyewe hata kama yaliyoandikwa au picha iliyowekwa kwenye vazi hilo hatuna nasaba navyo.

    Nakutia shime na kukuahidi kuwa mteja wako. Tupatie contacts............
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Site sio yangu mkuu. Ukienda kwenye site utaona kuna link ya kununua online, nadhani kama uko nje ndio itakuwa rahisi, maana bongo Credit Card kitendawili.
     
Loading...