Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kina kaka naombeni majibu....(hata kinadada changieni)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mymy, Jul 27, 2012.

  1. m

    mymy JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .,habari zenu wana jf. nauliza kina kaka mkiacha kuangalia tabia, muonekano nk. kwa msichana, je ufundi wa mapishi jikoni huwa mnatilia maanani? au mnatizama sura tu, makalio na guu la bia
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kheee macho yangu yanaweza fanana na yako?una miaka mingapi?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    mmhh....ningekuwa mvulana ningejibu hili swali kwa ufasaha zaidi .....wavulana mje hapa....
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    we unajua kupika.....?
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180

    hivi Preta mvulana anaanzia miaka mingapi vile
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Asikuambie mtu, Tunatilia maanani sana tu!
    Kwa mfano umevutiwa na mdada kwa sura na umbo,mkaanzisha mahusiano baada ya muda unamzoea tu. Ila akiwa fundi kwenye majukumu ya kike na mapishi yakiwemo ngumu kuachika na kusahaulika...
    Na tena tunavyopenda kula?
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hapo chacha mie nadhani huwa napendewaga timbwiri zangu.

     
  8. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    not really!! unless you are a chef or cook for parties, cooking skills aren't so important in choosing mwanamke. Most of us know basic cooking and those who don't can afford restraunts or a house girl
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    ndio hiyo sasa.....uzuri wa kwangu anapenda mchemsho.....
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    halafu wewe.....leo uje pale Narok pub kambi ya fisi.....tuikung'ute hii baridi....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    Hakuna formula katika kupenda. Kuna wanaopenda mapishi tu, au makalio tu, wengine sura tu. Hata hivyo mwanamke jiko bana!
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Ngoja nikusaidie Preta, hakuna mwanaume asiyependa kula mahanjumat. Zaidi ni kwamba huwa kuna hii hisia iliyojengeka kwa wanaume kuwa mwanamke aliyekamilika(mrembo) basi anapaswa kujua sana kupika.
    Binafsi nimesoma nje ya nchi, na huko wanaume wa nchi nyingine(hasa zile za Kiafrika) walikuwa wanapenda sana kuhudhuria sherehe za kitanzania ili tu wagonge misosi mitamu ya kibongo na uzuri ni kuwa wadada wengi waliokua wanakorofisha hiyo misosi ni kutoka ukanda wa Pwani na Zanzibar.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Huwa tunaangalia pia ufundi wa mapishi ila kwangu mimi sio sababu ya kumuona mpenzi wangu hafai na hii ni kwa sababu mimi makulaji sio issue saaana kwangu
     
  14. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani hilo suala liko too much general,ungekuwa specific kwasababu hapa utakuwa unawaongelea wale wanaotafuta girls kwa lengo la kuoa na wale wanaotafuta girls just kwa ku fullfill tamaa za mwili.Boy anayetafuta girl just for pressure hataangalia sijui tabia,kama anajua kupika ama laa na mengineyo,so mi nadhani ungekuwa specific mymy.
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kujua kupika na mapishi ni added advantage

    hakuna mwanaume na akili zake atakayemtaka msichana ambaye haujui kupika kila siku kula nje hapana....

    ila sijaelewa mnapozungumzia makalio ndo nini?
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hiyo ni sifa nzuri kwa mwanamke lakini haimpi na nafasi kubwa ya kuolewa unless upishi ujumuishwe na sifa nyingine alizonazo
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Hiyo inategemea na mtu, lakini kwangu mimi swala la adabu ya kupika nazingatia sana.

    Kwani kwangu swala la maakuli ni muhimu sana, siyo na kula boko boko kila siku.

    Kwangu mapishi ni swala muhimu sana kwani hata me mwenyewe najua kupika, kwa hiyo mwanamke anaye jua kupika ni wa muhimu kwangu.

    Kula chakula kibichi siwezi ni bora ni kale kwa mama ntilie.
     
  18. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Si ungesema tu wakuu naombeni michango yenu kuliko eti kinakaka au kinadada mkitaka. Au ungesema muhimu kwa kinakaka tu
     
  19. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kama walivosema wahenga "the shortest route to a man's heart is thru the mouth". Hakuna mwanaume anataka kuwa na afya mbaya tena inayotokana na milo kuwa mibaya.

    Mimi ni mmoja niliyeoa kwa kupendezwa na mapishi, of course pamoja na mambo mengine!! Mpaka leo, she is a great cook!!
     
  20. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kupika sikunafundishika bwana sio issue sana unaweza mfundisha au mpeleka korse ,kupika ni kama udereva bana
     
Loading...