Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina kaka mnawazaga nini kabla ya 'kumtokea' mdada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tanzanite1, Aug 26, 2010.

  1. Tanzanite1

    Tanzanite1 Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba niwaulize kaka zetu huwa mnafikiria nini au mnajipangaje kwenda 'kumtokea' demu..
    kwasababu inafurahisha sana wakati mwingine mtu anakwambia kitu kama 'sista nimekumind naona unalipa sijui unafaa kuwa demu wagu'...:lol: dooh kweli nikicheka nakuwa nimekosea
    Kina dada please share experience za kutokewa zilizokufurahisha
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi nawazaga kumega tu.....:becky:
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    A moment on the lips, a lifetime on hips!..du!!kaka zetu siwawezi:)):smile-big:
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mtu akianza hivyo tu hustahili hata kuendelea kumckiliza...tongoza gani hiyo icyo na adabu ahta kidogo?
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    yaani ina maana wewe hunaga porojo porojo? ukimtamani bac unampa live kwamba nataka twende.....hhdggg....au?
     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mamie hebu soma swali linavyosema.....unajua "kuwaza" ni tofauti na "kusema" ujue.....:confused2:
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    "Mrembo unajisiakiaje kupendwa na mtu kama mie" .. hapa cjui unajibuje :confused2: mtu mwenyewe hata point hazieleweki
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,197
    Trophy Points: 280
    Kwani nyinyi kina dada huwaga mnawaza nini kabla jamaa hajakutokea?
     
  9. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mie nilikuwa nawaza kuoa halafu ndo natokea!!
     
  10. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    FirstLady1; Unamjibu hivi:
    "Kaka nafurahi mno kusikia hivyo, ila kwa sababu wewe umenipenda na wakati mimi hata sikuwa kabisa na wazo hilo (wakati ukweli ni kuwa wewe ndiye uliyemchokoza hadi akafikia hatua ya kukutongoza,.... shiiii!!!!....., hii usiwaambie wenzako wanaweza kunishambulia ukweli huwa unauma) naomba unipe mda wa kutosha sasa kuanzia leo, ili nianze kufikiria nione kama na mimi naweza kukupenda wewe kama ulivyonipenda mimi (hapo sasa unampa mda wa yeye kujifaragua ili ujue kama kweli na yeye alikuwa anakupenda kabla ila kashindwa kukusemesha, au ni wewe tu umempenda pasipo yeye kukupenda wewe). Yaani wasichana waache tu kama walivyo. Anachoonyesha kuwa anakihitaji leo, anaweza kuwa amepanga kuwa nacho baada ya miezi sita mbele, au hata akajikuta amepokonywa na wenzake on the way anajifaragua!
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii mada ni kwa watu ambao hawajaoa na lugha iliyotumika duh
     
  12. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #12
    Aug 26, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Swala la kumtokea mtu ni gumu sana, kupanga sentensi mpaka zieleweke! namshukuru Mungu hiyo kazi sinayo, maana sipati picha ingekuwaje. nakumbuka shule tulikuwa tunasimuliana; enhe, alianzaje? halafu?.............. yaani raha tupu!
     
  13. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    .....nipo na wewe Kimey.....! kinachowazwa kabla ya kumwibukia demu ni kumega.....inafuata sasa unampataje ili ummege?.....ndo utasikia....(baada ya vi-offer na vi-outing kadhaa)...sister na kumind sana....sasa inakuwaje....? n bla bla bla......!
     
  14. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Waelezee hao Kiongozi....
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280

    Kani apo utakua umewaza au umesema?
     
  16. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    wazo la kwanza kumega kama yuko fit naendelea naye ila kama shallow au amejaa water nampotezea taratibuuu
     
  17. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    siku hizi hakuna hiyo mambo ya ohhh nimekufia.....unamualika ki-date...mara ya pili unamkaribisha getho/room.........ya tatu action....hakuna maneno mengi!
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Gheto ukimkaribisha tayari atajua mwenyewe what next...
     
  19. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mawasiliano yoyote nitakayokupa ndicho ninachowaza, na mara nyingi nakuwa naitikia hisia zako, hivyo kila niwezalo uwaze ninachokiwaza.....! Ila kwa uzoefu wangu, kujiandaa na kupanga maneno ni kosa kubwa sana, lazima utagonga mwamba. Cha msingi ni kuiachia nature ichukue nafasi yake...!
     
  20. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Maneno mengi ni urembo tuu, hawa jamaa wa kwenye chupi wakikutana wala hawahitaji maneno! teh teh
     
Loading...