Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina Jairo wasipofikishwa mahakamani tuandamane.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpanzi, Nov 20, 2011.

  1. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kamati ya bunge imethibitisha kuwa Jairo and Co waliiba, wasipofikishwa mahakamani nitaamini sheria hazikutungwa kwa ajili ya watu wote.
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bila shaka ulimaanisha mahakamani badala ya mahakani!
     
  3. m

    muafaka Senior Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Very bad mentality that 'every problem faced by our society can be solved through' MAANDAMANO!!! Mtikila alipeleka shauli lake kuhusu mgombea binafsi through legal channels na aliweza kushinda, note that is just one person.
     
  4. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yaani hata Luhanjo anastahili kufukuzwa kazi ili anyimwe pensheni liwe fundisho la watu kusimamia na kulinda wizi wa mali ya umma
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maandamano hayajawahi kuwa na matunda lakini kwa kuwa wewe unawashwa miguu fanya hivyo. Ukweli ni kwamba Rais atawanyoa kavu kavu.
     
Loading...