Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina dada wa vyuo vikuu wajiuza

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Oct 29, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Source::::Oral Quesyionaire.:....Maelezo yanaonyesha vyuo vikuu baadhi hasa mlimani..:::Mc......Baadhi ya kana dada wanajiuza........Sasa sijui ni kua hela wanazopewa na wazazi au bodi hazitoshi?Na je unadhani ni kweli ama ni kuwachafua wasomi wetu........
     
  2. s

    sambu JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    sasa unalotaka ni lipi? Unatoa taarifa Unalolijua) au unataka kujulishwa? Maelezo kakupa nani? Humwamini? Ok jibu ni mimi sijui. So what next
     
  3. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa na mimi ni mteja wao,nipo mza kama wiki sasa watoto wa saut wana agents kabisa unaletewa demu tayari bei imeshapangwa,nashindwa hata kuelewa tatizo ni sisi tunaowataka au ni tamaa ya pesa

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,095
    Likes Received: 2,356
    Trophy Points: 280
    Sasa unataka kujua nn kutoka kwetu? si unafanya research au sio?...Njoo hapa na result finding zako ndo tujadili..
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ya kweli haya mkuu?ni PM no ya huyo dalali kafum, nikifika Mwanza nipate first class service
    nampango wa kwenda next week
     
  6. C

    Cha-phile Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah, ni kweli kuwa wanajiuza karibu vyuo vikuu vyote, mfano hapa saut mza wanaendaga kujiuza karibu na Villa hapo kuna 1st, 2nd na 3rd class inategemea na mshiko wako, mm stak kuumizwa kwa kusalitiwa so hapo naendaga najichagulia anayevutia kisha huyo naenda kujilia vyangu
     
  7. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ni kweli huwa tunanunua,customer care fast,reliable and quality kwani kuna ubaya basi wewe tu
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,605
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Kimfaacho mtu ni chake mwenyewe.
     
  9. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Tujuze kama unataka kutengeneza Research propasal auQuestionnaire kwani hoja yako imekaa ki INTERVIEW kwa sana.
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo wewe unapaikua tu huwaulizi kulikoni? mbona unatuuliza siye maswali ulopaswa kuwauliza wateja wako?
     
  11. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hujaelweka jamaa unataka nini haswa au thread yako ina mantiki gani?
     
  12. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ooooh nauliza mana sijaona kwa macho naambiwa tuu
     
  13. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nataka kujua ni kweli ama wanapakaziwa
     
  14. S

    SirJoaz Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    ukweli ndo huo ila hebu jiulize we kama musomi mwenzao unasaidiaje hili make vyuo vyetu ndo tunakotegemea watalamu. sa ni mtalamu gani ambate life span yake kaipunguza hadi miaka 30 ataajiriwa miaka mingapi ili kulitumikia taifa hili????????.....
     
Loading...